min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 61,672
- 178,673
Huwa unatetea ujinga tu madam mzuriKaona wewe sio muoaji ila unawivu wa kijinga
Huwa unatetea ujinga tu madam mzuriKaona wewe sio muoaji ila unawivu wa kijinga
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unajuaje huyo "shemeji" ndo Ex wake ila alimsave kama shemeji?
Hivi unawajua wanawake wewe?
Una umri gani?
Huu ni upuuzi mwingine..Sasa ndio mana mnatiwa mimbs na kuachwa kwa mentality za kijingaKaona wewe sio muoaji ila unawivu wa kijinga
Na nyingine "wajumbe nongwa)Hiyo ya zamani mkuu, sahivi tupo na "kaliwa kichwa"
Achana naye, hilo ni genge la wahuni.wakuu kwema
Naombeni msaada wa kimawazo
Kuna mwanamke nampenda sana huu ni mwez wa 3 nipo nae kwenye mahusiano.
Kabla sijaanza nae mahusiano niliwah kumuuliza kuhusu mahusiano yake ya nyuma akanijibu alikuw na mtu ila aliamua kumuacha kisha akamblock sehemu zote kwa madai huyo ex boyfriend wake alikuw haeleweki ana alikuw na wanawake wengne.
Nimefatilia kwa kina ni kwel x wake hajawah tena kumtafuta huyu manzi ila cha ajabu manzi anawasiliana na kaka mtu na bado anamwita shemeji.
Yaan huyu manz nimeangalia sms zake yy ndo anamtafuta huyo wa kuitwa shemej ilihali ndugu yake alishamblock kwa madai anamchukia hamtaki tena.
Wakuu hapa mnanishaurije au ndo ile ushemej haufi.
No reform no erectionOktoba utatiki????
Wajanja sanaUnajuaje huyo "shemeji" ndo Ex wake ila alimsave kama shemeji?
Hivi unawajua wanawake wewe?
Una umri gani?
wakuu kwema
Naombeni msaada wa kimawazo
Kuna mwanamke nampenda sana huu ni mwez wa 3 nipo nae kwenye mahusiano.
Kabla sijaanza nae mahusiano niliwah kumuuliza kuhusu mahusiano yake ya nyuma akanijibu alikuw na mtu ila aliamua kumuacha kisha akamblock sehemu zote kwa madai huyo ex boyfriend wake alikuw haeleweki ana alikuw na wanawake wengne.
Nimefatilia kwa kina ni kwel x wake hajawah tena kumtafuta huyu manzi ila cha ajabu manzi anawasiliana na kaka mtu na bado anamwita shemeji.
Yaan huyu manz nimeangalia sms zake yy ndo anamtafuta huyo wa kuitwa shemej ilihali ndugu yake alishamblock kwa madai anamchukia hamtaki tena.
Wakuu hapa mnanishaurije au ndo ile ushemej haufi.
Peleka moto ndugu yangu, hadi amsahau x wake!!! Km bado anahangaika naye kuna pahala bradha unafeli! Take carewakuu kwema
Naombeni msaada wa kimawazo
Kuna mwanamke nampenda sana huu ni mwez wa 3 nipo nae kwenye mahusiano.
Kabla sijaanza nae mahusiano niliwah kumuuliza kuhusu mahusiano yake ya nyuma akanijibu alikuw na mtu ila aliamua kumuacha kisha akamblock sehemu zote kwa madai huyo ex boyfriend wake alikuw haeleweki ana alikuw na wanawake wengne.
Nimefatilia kwa kina ni kwel x wake hajawah tena kumtafuta huyu manzi ila cha ajabu manzi anawasiliana na kaka mtu na bado anamwita shemeji.
Yaan huyu manz nimeangalia sms zake yy ndo anamtafuta huyo wa kuitwa shemej ilihali ndugu yake alishamblock kwa madai anamchukia hamtaki tena.
Wakuu hapa mnanishaurije au ndo ile ushemej haufi.
Ukikuta siyo bikra ujue ni mke wa watu siku nyingi. Wewe unaongezea idadi tuu.wakuu kwema
Naombeni msaada wa kimawazo
Kuna mwanamke nampenda sana huu ni mwez wa 3 nipo nae kwenye mahusiano.
Kabla sijaanza nae mahusiano niliwah kumuuliza kuhusu mahusiano yake ya nyuma akanijibu alikuw na mtu ila aliamua kumuacha kisha akamblock sehemu zote kwa madai huyo ex boyfriend wake alikuw haeleweki ana alikuw na wanawake wengne.
Nimefatilia kwa kina ni kwel x wake hajawah tena kumtafuta huyu manzi ila cha ajabu manzi anawasiliana na kaka mtu na bado anamwita shemeji.
Yaan huyu manz nimeangalia sms zake yy ndo anamtafuta huyo wa kuitwa shemej ilihali ndugu yake alishamblock kwa madai anamchukia hamtaki tena.
Wakuu hapa mnanishaurije au ndo ile ushemej haufi.