Huyu mwanamke ni nani?

Ben Zen Tarot

JF-Expert Member
Dec 13, 2014
1,236
2,000
Hii picha imechorwa na nani?
FB_IMG_1610578569099.jpg
 

Ukilewalala

JF-Expert Member
Feb 18, 2018
403
1,000
Utumwa uleule ambao JPM anaupiga vita deileee. Do you even know wapi unaweza kufanya uwekezaji mzuri wa zao la UFUTA HAPAHAPA Tanzania!??? Shame on you masaa ^mar-tir-two^ (three times)!!!
Utumwa uleule ambao JPM anaupiga vita deileee. Do you even know wapi unaweza kufanya uwekezaji mzuri wa zao la UFUTA HAPAHAPA Tanzania!??? Shame on you masaa ^mar-tir-two^ (three times)!!!
Nenda jukwaa la kilimo.... Mbwiga
 

Jon Stephano

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
5,402
2,000
Utumwa uleule ambao JPM anaupiga vita deileee. Do you even know wapi unaweza kufanya uwekezaji mzuri wa zao la UFUTA HAPAHAPA Tanzania!??? Shame on you masaa ^mar-tir-two^ (three times)!!!
Niacheni ninye maamae. Qunyer ni haki yangu ni 25th amandment kwenye Katiba yetu. Msinibanie qunyer!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom