Huyu mwanamke kila siku ikifika saa 6 usiku, simu yake inatumika


juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,550
Likes
3,865
Points
280
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,550 3,865 280
Mapenzi hayana mjanja,unaweza kuwa mjanja na ukanasa kwenye penzi kwa mtu mlugaluga hadi watu wakakushangaa, au ukanaza na kuzama kwa mtu malaya.

Sasa hii imenitokea mimi.kuna mrembo nimemzimia ni balaa ila ananipa stress sana.kwa sababu tangu tujuane yeye kila siku ifikapo saa 6 usiku nikipiga simu yake inakuwa inatumika. Saa zingine hata saa 8 usiku inatumika, ukiuliza anakwambia anaongea na marafiki zake. Sasa kibaya zaidi siku akilala kwangu simu yake huwa anaizima na anawasha tukishaagana.

Mara nyingi huwa namrudisha kwao na gari yangu asubuhi. Nalazimika kumrudisha na gari yangu kwa sababu anakaa Sinza Lego na mimi nina duka langu pale Sinza kumekucha, so ni kama nampa lifti tu.

Waungwana nifanyeje maana ananipa mawazo sana juu ya hilo jambo.na nimezimika vibaya kwake kiasi kwamba natamani nimpe mimba na yeye ili aniongezee idadi ya watoto.
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,402
Likes
3,627
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,402 3,627 280
Teh,Mama Moreen hajambo lkn
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,864
Likes
2,330
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,864 2,330 280
Achana naye,akiwa mbali na ww anaongea na mwingine,kama ni marafiki kwanini siku akilala kwako azime simu?anajua hataweza kuongea naye,achana na huyo shori
 
ipatama

ipatama

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
350
Likes
223
Points
60
Age
35
ipatama

ipatama

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
350 223 60
Mapenzi hayana mjanja,unaweza kuwa mjanja na ukanasa kwenye penzi kwa mtu mlugaluga hadi watu wakakushangaa,au ukanaza na kuzama kwa mtu malaya.
Sasa hii imenitokea mimi.kuna mrembo nimemzimia ni balaa ila ananipa stress sana.kwa sababu tangu tujuane yeye kila siku ifikapo saa 6 usiku nikipga simu yake anakuwa anatumika,saa zingine hata saa 8 usiku inatumika,ukiuliza anakwambia anaongea na marafiki zake,sasa kibaya zaidi siku akilala kwangu simu yake huwa anaizima na anawasha tukishaagana.mara nyingi huwa namrudisha kwao na gari yangu asubuhi.nalazimika kumrudisha na gari yangu kwa sababu anakaa sinza rego,na mimi nina duka langu pale sinza kumekucha,so ni kama nampa lifti tu
Waungwana nifanyeje maana ananipa mawazo sana juu ya hilo jambo.na nimezimika vibaya kwake kiasi kwamba natamani nimpe mimba na yeye ili aniongezee idadi ya watoto
Tulia wakusaidie kulea
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,354
Likes
20,221
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,354 20,221 280
yaani ukubwa wote huo hujajua kama unadanganywa na kuibiwa huku ukijichekesha tu
 
E

Eminentia

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,291
Likes
766
Points
280
E

Eminentia

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,291 766 280
sio customer wa kujitegemea huyo?
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,848
Likes
5,778
Points
280
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,848 5,778 280
80%ya cm za kuanzia saa 5 uck ni za aina mbili tu aidha za mapenzi au ujambazi so jiulize huyo mupenzi wako anaweza kuwa sehemu gani kati ya hzo mbili
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Vijana wa karne ya 21 ni JANGA kubwa.......... ... Hapo unataka ushauri gani???
 
don donaldlozzy

don donaldlozzy

Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
93
Likes
25
Points
15
Age
28
don donaldlozzy

don donaldlozzy

Member
Joined Jun 7, 2016
93 25 15
asa bro demu mwenyewe ushasema anakaa Sinza rego unashangaa nini Cm zausiku kwake piga lolabo tu na wenzio.bro
 
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
3,693
Likes
2,951
Points
280
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
3,693 2,951 280
Mbadilishie simu na namba
 
Newfame

Newfame

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
393
Likes
944
Points
180
Newfame

Newfame

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
393 944 180
Mmmh kama Sinza Legho hebu njoo inbox mana na mimi kuna kamchepuko kangu kanatabia hizo,mana ikifika kuanzia saa tano usiku simu yake inakuwa busy na Wknd ndio anaweza asipatikane kabisa akipatikana visingizio 100.
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
ukiona simu ya mpenz wako iko busy mara kwa mara kuanzia saa 4 usiku. Hapo mnashare love. Halafu viumbe hawa wanajua kujitetea halaf wapo full confident.
Hapo haupo peke yako ni mshare love na km bado umeng'ang'ania tu kuwa naye. Uache wivu. Ukikuta ipo busy uassume km anaongea na mama yake au kaka yake.
HIV KILLS
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Acha wivu hawa wanawake tumeumbiwa wanaume rijali wote
 
NO04

NO04

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
1,032
Likes
443
Points
180
NO04

NO04

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
1,032 443 180
Mapenzi hayana mjanja,unaweza kuwa mjanja na ukanasa kwenye penzi kwa mtu mlugaluga hadi watu wakakushangaa,au ukanaza na kuzama kwa mtu malaya.
Sasa hii imenitokea mimi.kuna mrembo nimemzimia ni balaa ila ananipa stress sana.kwa sababu tangu tujuane yeye kila siku ifikapo saa 6 usiku nikipga simu yake anakuwa anatumika,saa zingine hata saa 8 usiku inatumika,ukiuliza anakwambia anaongea na marafiki zake,sasa kibaya zaidi siku akilala kwangu simu yake huwa anaizima na anawasha tukishaagana.mara nyingi huwa namrudisha kwao na gari yangu asubuhi.nalazimika kumrudisha na gari yangu kwa sababu anakaa sinza rego,na mimi nina duka langu pale sinza kumekucha,so ni kama nampa lifti tu
Waungwana nifanyeje maana ananipa mawazo sana juu ya hilo jambo.na nimezimika vibaya kwake kiasi kwamba natamani nimpe mimba na yeye ili aniongezee idadi ya watoto
kabla ya mimba...anza na vvu then mimba. bonge la sequence
 
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
825
Likes
288
Points
80
Olumolongez

Olumolongez

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
825 288 80
Mapenzi hayana mjanja,unaweza kuwa mjanja na ukanasa kwenye penzi kwa mtu mlugaluga hadi watu wakakushangaa,au ukanaza na kuzama kwa mtu malaya.
Sasa hii imenitokea mimi.kuna mrembo nimemzimia ni balaa ila ananipa stress sana.kwa sababu tangu tujuane yeye kila siku ifikapo saa 6 usiku nikipga simu yake anakuwa anatumika,saa zingine hata saa 8 usiku inatumika,ukiuliza anakwambia anaongea na marafiki zake,sasa kibaya zaidi siku akilala kwangu simu yake huwa anaizima na anawasha tukishaagana.mara nyingi huwa namrudisha kwao na gari yangu asubuhi.nalazimika kumrudisha na gari yangu kwa sababu anakaa sinza rego,na mimi nina duka langu pale sinza kumekucha,so ni kama nampa lifti tu
Waungwana nifanyeje maana ananipa mawazo sana juu ya hilo jambo.na nimezimika vibaya kwake kiasi kwamba natamani nimpe mimba na yeye ili aniongezee idadi ya watoto
Kwakua mkiwa naye anazima simu yake ili mkae na kufanya yenu kwa utulivu,vivyohivyo akiwa hayupo kwako mwachie Uhuru wake,kama hauwezi hilo basi amua kuchemsha au kukaanga.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,223
Likes
5,438
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,223 5,438 280
Kiini cha habari hii ni
GARI
BIASHARA
UTUMWA WA MAPENZI
 
Mtemikwila

Mtemikwila

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
1,112
Likes
715
Points
280
Mtemikwila

Mtemikwila

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
1,112 715 280
Na wewe pigia kitu nyingine mida hiyo ili ubalance issue
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,523