Haaaaaaaaaaaaa! haya huyo tabibumtaratibu kakupa nini sasa ulivyonisemea? mie na my honey tabibumtaratibu twapendana hata umwambie nini hatokusikiliza bibie wewe wapigia mbuzi gitaa aishia chezesha mkia tu hahahaha looo upo hapo mweeeeeeeeee teh teh teh
mke kasafiri
Anasema hataki kufanya mapenzi kabla ya ndoa lakini anakuja getto kwangu na kasketi kafupi(kimini) kifupi sana halafu anakaa ovyo naona mpaka nguo ya ndani.
Kiblauzi alichovaa vichuchu vimesimama vinaonekana, cha ajabu nikimgusa anasema hataweza kabisa kufanya mpaka tutakapofunga ndoa.
Sasa najiuliza kama kweli ana msimamo huo iweje aje geto kwangu ovyo namna hiyo na anajua naishi mwenyewe.
Ni nini hasa anakitafuta maana mi sipendi kulazimisha.
Embu nijuzeni huyu ana nini anakitafuta.
Anasema hataki kufanya mapenzi kabla ya ndoa lakini anakuja getto kwangu na kasketi kafupi(kimini) kifupi sana halafu anakaa ovyo naona mpaka nguo ya ndani.
Kiblauzi alichovaa vichuchu vimesimama vinaonekana, cha ajabu nikimgusa anasema hataweza kabisa kufanya mpaka tutakapofunga ndoa.
Sasa najiuliza kama kweli ana msimamo huo iweje aje geto kwangu ovyo namna hiyo na anajua naishi mwenyewe.
Ni nini hasa anakitafuta maana mi sipendi kulazimisha.
Embu nijuzeni huyu ana nini anakitafuta.
Anasema hataki kufanya mapenzi kabla ya ndoa lakini anakuja getto kwangu na kasketi kafupi(kimini) kifupi sana halafu anakaa ovyo naona mpaka nguo ya ndani.
Kiblauzi alichovaa vichuchu vimesimama vinaonekana, cha ajabu nikimgusa anasema hataweza kabisa kufanya mpaka tutakapofunga ndoa.
Sasa najiuliza kama kweli ana msimamo huo iweje aje geto kwangu ovyo namna hiyo na anajua naishi mwenyewe.
Ni nini hasa anakitafuta maana mi sipendi kulazimisha.
Embu nijuzeni huyu ana nini anakitafuta.
[/QUOTE
Mh sijaelewa uko peke yako wakati gani je mkeo. Nahisi amagundua una mke hataki kupotezewa muda! Big up " Huyu Msichana"
Anasema hataki kufanya mapenzi kabla ya ndoa lakini anakuja getto kwangu na kasketi kafupi(kimini) kifupi sana halafu anakaa ovyo naona mpaka nguo ya ndani.
Kiblauzi alichovaa vichuchu vimesimama vinaonekana, cha ajabu nikimgusa anasema hataweza kabisa kufanya mpaka tutakapofunga ndoa.
Sasa najiuliza kama kweli ana msimamo huo iweje aje geto kwangu ovyo namna hiyo na anajua naishi mwenyewe.
Ni nini hasa anakitafuta maana mi sipendi kulazimisha.
Embu nijuzeni huyu ana nini anakitafuta.
[/QUOTE
Mh sijaelewa uko peke yako wakati gani je mkeo. Nahisi amegundua una mke hataki kupotezewa muda! Big up " Huyu Msichana"
wew kaka nimekuvulia kofia dah? afanyeje? nimecheka eti another attempt?
Anasema hataki kufanya mapenzi kabla ya ndoa lakini anakuja getto kwangu na kasketi kafupi(kimini) kifupi sana halafu anakaa ovyo naona mpaka nguo ya ndani.
Kiblauzi alichovaa vichuchu vimesimama vinaonekana, cha ajabu nikimgusa anasema hataweza kabisa kufanya mpaka tutakapofunga ndoa.
Sasa najiuliza kama kweli ana msimamo huo iweje aje geto kwangu ovyo namna hiyo na anajua naishi mwenyewe.
Ni nini hasa anakitafuta maana mi sipendi kulazimisha.
Embu nijuzeni huyu ana nini anakitafuta.
uko langapi mkuu
hivi unajua msimamo haupo kwenye nguo azivaazo.....? lakini je umeshamtolea mahari mpaka akwambie hivyo, lakini mlijadiliana hamngonoki hadi ndoa...?
hivi unamshika wapi anakukatalia....?
mahari bado, nikuanza kuuguza paja au chuchu kumuandaa anagoma
anasema hataki kufanya mapenzi kabla ya ndoa lakini anakuja getto kwangu na kasketi kafupi(kimini) kifupi sana halafu anakaa ovyo naona mpaka nguo ya ndani.
Kiblauzi alichovaa vichuchu vimesimama vinaonekana, cha ajabu nikimgusa anasema hataweza kabisa kufanya mpaka tutakapofunga ndoa.
Sasa najiuliza kama kweli ana msimamo huo iweje aje geto kwangu ovyo namna hiyo na anajua naishi mwenyewe.
Ni nini hasa anakitafuta maana mi sipendi kulazimisha.
Embu nijuzeni huyu ana nini anakitafuta.