Usher-smith MD
JF-Expert Member
- Jul 7, 2015
- 9,576
- 12,373
Anaitwa Aisha anakaa jirani
Wee mdogo wangu huyo achana naye kabisa tutagombana jombaa
Maana ya msichana ni nn?
Me nkajua mpaka awe na mtoto... Kumbe bikra tu.
Bac tuna wasichana wachache.
Anaitwa Tanzania ya viwanda?Tanzania ya viwanda
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Anaitwa Tanzania ya viwanda?
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
macho yako ndo yanaona mzuri utakuwa umesahau kumeza vidonge vya mirembe wewe!Kama huyu mbaya ukapimwe akili