mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,505
- 138,384
Jamaa mmja asili yake ni bahiri
Na ilipokuja suala la corona kila mtu aweke ndoo ya kunawia na sabuni ya maji ya chupa, jamaa yangu kwake Kaweka sabuni ya mche tena ya magadi
Shikamooo mbagaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Na ilipokuja suala la corona kila mtu aweke ndoo ya kunawia na sabuni ya maji ya chupa, jamaa yangu kwake Kaweka sabuni ya mche tena ya magadi
Shikamooo mbagaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app