Huyu kaka nampenda, ila siwezi kumwambia


E

estlyjonathan

Member
Joined
May 26, 2016
Messages
71
Likes
104
Points
40
E

estlyjonathan

Member
Joined May 26, 2016
71 104 40
Habari zenu wana,

Kuna kaka mmoja huko kitaa nampenda sana ila kumwambia siwezi na sijawahi kumpenda mwanaume lakini huyu kiboko.Kwa kifupi huyu kaka anafanya kazi za night sijui ni mlinzi ni kijana mwenzangu.

Huwa tunapishana asubuhi mi nikiwa naenda kazini yeye anarudi kazini nimetokea kumpenda ila kumwambia siwezi na huwa tunapishana lakini atusalimiani sijui na yeye atakuwa ananipenda kuniambia hawezi na leo hii tumepishana tumebaki kuangaliana binafsi kwa sasa sina mpenzi nasisitiza nampenda sana.

Ushauri please
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
Mmmm ! Unampenda unataka akuoe au unampenda kwa mda halafu basi? kama ni kwa kheir anza na salam la nikwa shari
basi kula kwa macho tuu muache apite zake, kwa kheir namanisha Ndoa na shari namaanisha kua nae kwa mda halafu basi kila mtu achukue 50 zake..
 
J

jnbg

Member
Joined
Apr 12, 2016
Messages
59
Likes
30
Points
25
J

jnbg

Member
Joined Apr 12, 2016
59 30 25
Habari zenu wana, kuna kaka mmoja huko kitaa nampenda sana ila kumwambia siwezi na sijawahi kumpenda mwanaume lakini huyu kiboko. kwa kifupi huyu kaka anafanya kazi za night cjui ni mlinzi ni kijana mwenzangu huwa tunapishana asubuhi mi nikiwa naenda kazini yeye anarudi kazini nimetokea kumpenda ila kumwambia siwezi na huwa tunapishana lakini atusalimiani sijui na yeye atakuwa ananipenda kuniambia hawezi na leo hii tumepishana tumebaki kuangaliana binafsi kwa sasa sina mpenzi... nasisitiza nampenda sana

Ushauri pls
nipatie namb zako nina imani we utanipenda zaidi ya huyo,sure
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,671
Likes
62,173
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,671 62,173 280
Habari zenu wana, kuna kaka mmoja huko kitaa nampenda sana ila kumwambia siwezi na sijawahi kumpenda mwanaume lakini huyu kiboko. kwa kifupi huyu kaka anafanya kazi za night cjui ni mlinzi ni kijana mwenzangu huwa tunapishana asubuhi mi nikiwa naenda kazini yeye anarudi kazini nimetokea kumpenda ila kumwambia siwezi na huwa tunapishana lakini atusalimiani sijui na yeye atakuwa ananipenda kuniambia hawezi na leo hii tumepishana tumebaki kuangaliana binafsi kwa sasa sina mpenzi... nasisitiza nampenda sana

Ushauri pls
Usione soo, mwambie ukweli kuliko kuendelea kuumia maisha yenyewe mafupi haya.
 
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
12,349
Likes
37,590
Points
280
Werrason

Werrason

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
12,349 37,590 280
Habari zenu wana, kuna kaka mmoja huko kitaa nampenda sana ila kumwambia siwezi na sijawahi kumpenda mwanaume lakini huyu kiboko. kwa kifupi huyu kaka anafanya kazi za night cjui ni mlinzi ni kijana mwenzangu huwa tunapishana asubuhi mi nikiwa naenda kazini yeye anarudi kazini nimetokea kumpenda ila kumwambia siwezi na huwa tunapishana lakini atusalimiani sijui na yeye atakuwa ananipenda kuniambia hawezi na leo hii tumepishana tumebaki kuangaliana binafsi kwa sasa sina mpenzi... nasisitiza nampenda sana

Ushauri pls
Owkey, kumbe uko JF, ni mimi nimetoka job mimi ni night auditor.

Karibu kwenye penze langu.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,729
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,729 280
Here's the trick, next time mnapishana, dondosha chochote ulichonacho mkononi. Akijaribu kusaidia kuokota, hapo hapo mnaanzisha mazoea. Au unaweza kujidondosha mwenyewe pia.

Au just flash the guy tu. Mkipishana, pull up whatever is convenient to you, and let him see the merchandise.
 
schneider

schneider

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
774
Likes
600
Points
180
schneider

schneider

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
774 600 180
Kama umeweza kutuambia sisi unashindwa nn kumwambia yeye tena mkiwa wawili humu tuko wengi sasa mkikutana ujikakamuwe vizuri umweleze ukumbuke tu kufanya haja zote kubwa na ndogo hili zisitoke wakati ukimueleza yako ya moyoni.
 
Tenno

Tenno

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2016
Messages
325
Likes
156
Points
60
Tenno

Tenno

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2016
325 156 60
Habari zenu wana, kuna kaka mmoja huko kitaa nampenda sana ila kumwambia siwezi na sijawahi kumpenda mwanaume lakini huyu kiboko. kwa kifupi huyu kaka anafanya kazi za night cjui ni mlinzi ni kijana mwenzangu huwa tunapishana asubuhi mi nikiwa naenda kazini yeye anarudi kazini nimetokea kumpenda ila kumwambia siwezi na huwa tunapishana lakini atusalimiani sijui na yeye atakuwa ananipenda kuniambia hawezi na leo hii tumepishana tumebaki kuangaliana binafsi kwa sasa sina mpenzi... nasisitiza nampenda sana

Ushauri pls
Mbona mimi cjampata wakunipenda?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,616
Likes
6,613
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,616 6,613 280
Siku mpige picha kimyakimya urushe huku huenda yupo humuhumu!au siku msimamishe mtajie jina la uwongo la mwanmkw mwingine umwambie kuwa huyo maanamke anaomba namba zake za simu akikupa tuu wee hapo ndo aunze machocho yako kwake!!!
 
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,502
Likes
11,282
Points
280
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,502 11,282 280
weka picha yake hapa wanawake wenzio wakushauri
 
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
658
Likes
365
Points
80
Age
41
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
658 365 80
Kesho km utakutana nae nakabla hamjapishana nae anza kunyonya kidole cha Pete alafu ujigonge muguu mfumo wa kujikwaa na ujiangushe mbele yake lkn ukumbuke kidole chako kinaendelea kunyonywa km kawaida na km utakuwa na pochi au mkoba ujifanye unaurusha lkn mkoba wenyewe umuguse hata miguuni ,so km nae anakupenda ataanza kukunyenyua na pole nyingi alafu atachukuwa mkoba wako na kukukabizi lkn km ataanza na mkoba ujue huyo kibaka,,lkn uwe makini km ni msonjo anaanza na fimbo kwanni hui makini unaanguka ovyo!,,,step nyingine kesho....
 

Forum statistics

Threads 1,235,150
Members 474,353
Posts 29,213,333