Huyu dogo Mo Music amepotelea wapi alianza vizuri

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
5,710
2,000
Alianza uzuri na ngoma yake basi nenda baada ya hapo kapotea. Mlio karibu nae mwambieni arudi kwenye game anajua.
20211004_232033.jpg
 

Iringakwanza

JF-Expert Member
Jan 30, 2018
782
1,000
Baada ya kutoka na hiyo ya basi nenda amekuwa anafanya back to back kuachia nyimbo nyingine nazani hazijapata ukubwa wa basi nenda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom