Huyu DJ amewezaje kumiliki mali zote hizi?

Huyu DJ amewezaje kumiliki mali zote hizi?

Nimepita mahali nikaona mapicha picha ya kijana mwenzetu dj yule wa kupiga miluzi jina limenitoka amepost picha ya ghorofa lake pmj na gari kadhaa hapo nnje yenye thamani kubwa ya dola za kimarekanj zipatazo dollars $700,000 Hivi.

Sasa Kam kawaida yangu mzee wa kohoji hoji nauliza Ni udj tu au kuna mengine nnje ya pazia.

Mbona mm mwaka 2002 had 2020 nilikuwa dj na sijapata mawe ya maana zaidi ya misozi na mitungi tu kwenye mahaurusi na kuchukuwa piss Kali ila pesa hakn inakuwaje dogo huyu kunipita parefu?

cc King Kong III
 
Nimewahi enda kwenye show za ma DJ labda mara 10 in 52 years, inclusing USA - Las Vegas, huyu Jamaa ni mkali, analipwa show moja wakati mwingine hata 10m, sikiliza story yake then uta appreciate jasho. Struggle na kutokata tamaa, ni haki yake.

By the way, hiyo nyumba na hayo magari ni kawaida Kaka, sio vitu vya kutisha.
 
Back
Top Bottom