dr namugari
JF-Expert Member
- Nov 19, 2022
- 10,753
- 18,781
- Thread starter
- #21
KwambaUna kifua ??
KwambaUna kifua ??
Ziko nyingi sna mm nimeishi Moshi miaka 6
SawaKwani hairuhusiwi kwenda kwenye nyumba ya udongo na gari? Si ametembelea makazi ya zamani
Uko sahih snaUtajiri mwingi huwa una nguvu mbadala nyuma yake..
Hakuna u-dj unaolipa to that extent hapa bongo au afrika..
Hivyo jamaa ana utajiri wa show off tu, ila in reality hana utajiri..
Kwa udj umiliki pesa zote hzo na mjengo huoUkisikia uchawi ndio huu wewe mwenyewe kwenye familia yenu wapo waliofanikianna makapuku kwanini uhoji mafanikio ya mtu
Kwa hyo Wenda kaenda kwa mboye akajipiga picha kweny jengo la watuUtajiri WA show off vingi si vyake.
Mmh ipi hzo week kwa niabaHicho kijumba cha udongo, kuna magari yamepaki.....wamesahau kuyacrop
Hzo Ni nadharia za kijinga sna na za kipuuzi sipendi hzo hbr za vidoleNdio maana halisi ya maisha hiyo, hata vidole vya mkono havilingani sembuse binadamu ?
Mboni ya kawaida sana hio Mzeewangu hujaona Mahekalu wewe fika Goba, na hizo Rover ndio kabisa usisahau Harmo alihonga 2 kwa mpigo km anagawa icecream za ukwaju, ningeona kuna Benz au Fortuner New Model au Touareg New Model sio BMW kidogo ningeshtuka sanaNimepita mahali nikaona mapicha picha ya kijana mwenzetu dj yule wa kupiga miluzi jina limenitoka amepost picha ya ghorofa lake pmj na gari kadhaa hapo nnje yenye thamani kubwa ya dola za kimarekanj zipatazo dollars $700,000 Hivi.
Sasa Kam kawaida yangu mzee wa kohoji hoji nauliza Ni udj tu au kuna mengine nnje ya pazia.
Mbona mm mwaka 2002 had 2020 nilikuwa dj na sijapata mawe ya maana zaidi ya misozi na mitungi tu kwenye mahaurusi na kuchukuwa piss Kali ila pesa hakn inakuwaje dogo huyu kunipita parefu?
yap huyo.wapo wengi ila huyo alikua na siku mbaya kwake.Link yule wa gar la v 8 au yupi
Kuwa jmaa mke wake Ana duka la nguoUna uhakika kak au unapost kitu huna uhakika
Kwa hyo duka la nguo ndio ujenge ghorofaUna uhakika kak au unapost kitu huna uhakika
Kuna jamaa angu alisema yeye Hana kifua cha kutunza Siri zaidi ya Mbili.[emoji23][emoji23][emoji23]