Huyu demu kila Nikimshika kunako analegea

Huyu demu kila Nikimshika kunako analegea

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,201
Niko na demu hapa gheto namchakata sasa hivi,
Sema nini nimemgeuza dog style wakati najipigia zangu huku namshika Na dole kunako Tundu la Mbolea cha Ajabu ndio anazidi kusisimka na wala hashituki au kujaribu kuondoa dole,

Lakini nimejaribu kutazama linda bado lipo Full,
Sasa sijui tatizo liko wapi.


Cc Zero iq
 
Hivi mtu una demu mkali geto muda wa kucoment tu kwenye siredi unaupata wapi,acha mambo yako bwana zero au mlikuwa mnapiga mtungo zamu yako imeisha[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ata huwe na demu mkali kuzidi malaika kuna muda lazima utapumzika,
Huwezi kumchakata Non stop mpaka Asubuhi
 
Niko na demu hapa gheto namchakata sasa hivi,
Sema nini nimemgeuza dog style wakati najipigia zangu huku namshika Na dole kunako Tundu la Mbolea cha Ajabu ndio anazidi kusisimka na wala hashituki au kujaribu kuondoa dole,

Lakini nimejaribu kutazama linda bado lipo Full,
Sasa sijui tatizo liko wapi.


Cc Zero iq
Kumbe ndio maana huu uzi unanuka mavi.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom