BEDUI Jr
JF-Expert Member
- Dec 15, 2016
- 2,037
- 2,858
Habari wana JF popote mlipo Natumai Bukheri wa Afya nyote, Kama kuna wagonywa Mwenyezi Awape Hafueni.
Wakuu Nina demu wangu mmoja mwezi mmoja uliopita alinitaalifu kuwa anataka kutolewa, na mwaume Ambae wazazi wake wametaka aolewe nae, kwa maelezo yake anasema alikataa lakini wanamfosi.
Mimi kikamuambia sawa Sina comment kwakua Wewe pia ni muamuzi wa Hayo pia .
Anasema lakini huyo mwanaume yupo Mkoani(Mkoa x). Na Yeye anamjua alimuona tangu akiwa primary na huyo mwanaume akiwa secondary Miaka kazaa iliopita.
Haikunistua Kauli yake kwasababu huwa siwaaminigi Wanawake ktka Mahusiano Akinipa papuchii tu basi haniangaishi tena .
Sasa Chaajabu naona hakati Ngumu kuja Geto akija sikuhizi nafua Nguo zangu, anadeki,mwanzo Alikua anakuja weekend tu sikuhizi Kama Niko Home sijaingia job Yeye akitoka job kwake anapitia Geto namgegeda anaondoka zake.
Mpaka sasa sijampatia maana anataka nini Kwangu .
Alicho nistua Jana kaniambia anatamani nisioe Mke .
Wakuu Nina demu wangu mmoja mwezi mmoja uliopita alinitaalifu kuwa anataka kutolewa, na mwaume Ambae wazazi wake wametaka aolewe nae, kwa maelezo yake anasema alikataa lakini wanamfosi.
Mimi kikamuambia sawa Sina comment kwakua Wewe pia ni muamuzi wa Hayo pia .
Anasema lakini huyo mwanaume yupo Mkoani(Mkoa x). Na Yeye anamjua alimuona tangu akiwa primary na huyo mwanaume akiwa secondary Miaka kazaa iliopita.
Haikunistua Kauli yake kwasababu huwa siwaaminigi Wanawake ktka Mahusiano Akinipa papuchii tu basi haniangaishi tena .
Sasa Chaajabu naona hakati Ngumu kuja Geto akija sikuhizi nafua Nguo zangu, anadeki,mwanzo Alikua anakuja weekend tu sikuhizi Kama Niko Home sijaingia job Yeye akitoka job kwake anapitia Geto namgegeda anaondoka zake.
Mpaka sasa sijampatia maana anataka nini Kwangu .
Alicho nistua Jana kaniambia anatamani nisioe Mke .