Hapo cha muhimu kabisa ni kumwelezea shemeji yetu hali halisi ili siku likitokea lolote ajue kinachoendelea, pia acha mawasiliano na uyo jamaa kwa maana jinsi unavozidi kuchat nae au kupokea sim zake ndio unazidi kumkoleza aendelee kukutafuta na ikibidi block him him in all of your social media accounts and put his number in the blacklist.Mamboz?
Jamn kuna watu hata sijui niwaweke kwenye kundi gani,sawa aliwahi kuwa wangu wa "moyo" ila ghafla akabadilika.Mawasiliano akakata na baada ya muda akanitangazia anaoa,basi kwa uhakika akanitumia mipicha ya harusi yake mpk memory ikajaa.ukweli niliumia ila Mungu si Jf namimi nikabarikiwa mume .
Miez miwil iliyopita ndio nilifunga ndoa takatifu, ukweli sikumjulisha coz sikuona sababu ya kufanya hvyo.Ila dunia haina siri taarifa ikamfikia akanipigia cm kunipa hongera basi, kuolewa ni baraka jmn nikawa najikuta tu napost picha na video za harus yngu kwenye status yangu wasap nikimshukuru Mungu. Sasa tangu huyu bwana kajua nimeolewa imekua kero kutwa ananipigia cm eti ananipenda,ooo mara harus yako ilinoga sana ,we mzuri aisee huyu mke niliemuoa hatuendan ,natamn turudiane na uchafu mwingi mwingi.
Sasa juzi kapost Instagram video yngu fupi niliyokua nikimuimbia mume wangu nyimbo ya Ed sheeran "perfect duet" half chini akaandika " I was d only one deserve this n not that ass" . kaniudh saaaana ,nmfanyej?? Nimwambie my lovely haya makaraha au ninyamaze tu??
Kama kawaida ya Jf lawama zote anatwishwa mtoa mada
Anapaswa kuwa makini, kwenye hili she has a lot more to lose. Unadhani mme wake akijua communication zake na X kutakuwa na amani hapo?Kama kawaida ya Jf lawama zote anatwishwa mtoa mada
Wee pasha kiporo, kupasha kiporo sio dhambi, hata mtume muhamad alikuwa anapasha viporo alipokuwa anapita kuhubiri mawaidha
Kama hujaolewa nikushauri tu. Never never communicate with your X while married. Wanasema earth has no furry like a scorned woman me nakwambia earth has no furry like a husband who discovers a wife in touch with her X.Kwani aliye anza kumtafuta mwenzie nani? Mtu unaweza kuachana nae lakin ikatokea coincidence kwamba mmekutana tena ..vitabu vya dini vinasema usilipize baya kwa baya ..amewasiliana nae vizuri Ila kitendo cha kumtukana mmewe hilo ndilo halkubaliki so that means Hana nia nzuri hapo anaweza kukata mawasiliano na even kumblock ...sio kila x wako akiwasiliana na wewe baada ya kuachana basi umfanyie ubaya..Ila kama yeye umegundua Hana nia nzuri basi kulinda mahusiano yako uliyonayo present ni kukata mawasiliano...
Ila kingine sio kila mwanamke ikitokea coincidence amewasiliana na x wake ni Malaya..unamuitaje mwanamke Malaya ..have view ni mpenzi wako uliyenaye Saivi aakaitwa Malaya utajiskiaje ..au dada yako wa kuzaliwa tumbo moja...
Mama Sabrina,,,Wewe kwanini unamfatilia
Like 70, umetishaWw mwenyewe hujielewi yani umeolewa halaf bado unawasiliana na bwana wa zamani...huu ni umalaya
baada ya yeye kufwatiliwa....Wewe kwanini unamfatilia
Hapa ndipo nnnapo washangaa dada zangu! Kupenda kuamini kisichofaa kuaminika!Kwani aliye anza kumtafuta mwenzie nani? Mtu unaweza kuachana nae lakin ikatokea coincidence kwamba mmekutana tena ..vitabu vya dini vinasema usilipize baya kwa baya ..amewasiliana nae vizuri Ila kitendo cha kumtukana mmewe hilo ndilo halkubaliki so that means Hana nia nzuri hapo anaweza kukata mawasiliano na even kumblock ...sio kila x wako akiwasiliana na wewe baada ya kuachana basi umfanyie ubaya..Ila kama yeye umegundua Hana nia nzuri basi kulinda mahusiano yako uliyonayo present ni kukata mawasiliano...
Ila kingine sio kila mwanamke ikitokea coincidence amewasiliana na x wake ni Malaya..unamuitaje mwanamke Malaya ..have view ni mpenzi wako uliyenaye Saivi aakaitwa Malaya utajiskiaje ..au dada yako wa kuzaliwa tumbo moja...
Kosa lako la kwanza ni kuendeleza mawasiliano nae...hapo ni kumvunjia heshima uliyenae sasa hivi. KUWASILIANA NA EX WAKO HATA KAMA MAWASILIANO MAZURI NI FEDHEHA KWA MUME WAKO.KUMBUKA HILO DAIMAAAAAMamboz?
Jamn kuna watu hata sijui niwaweke kwenye kundi gani,sawa aliwahi kuwa wangu wa "moyo" ila ghafla akabadilika.Mawasiliano akakata na baada ya muda akanitangazia anaoa,basi kwa uhakika akanitumia mipicha ya harusi yake mpk memory ikajaa.ukweli niliumia ila Mungu si Jf namimi nikabarikiwa mume .
Miez miwil iliyopita ndio nilifunga ndoa takatifu, ukweli sikumjulisha coz sikuona sababu ya kufanya hvyo.Ila dunia haina siri taarifa ikamfikia akanipigia cm kunipa hongera basi, kuolewa ni baraka jmn nikawa najikuta tu napost picha na video za harus yngu kwenye status yangu wasap nikimshukuru Mungu. Sasa tangu huyu bwana kajua nimeolewa imekua kero kutwa ananipigia cm eti ananipenda,ooo mara harus yako ilinoga sana ,we mzuri aisee huyu mke niliemuoa hatuendan ,natamn turudiane na uchafu mwingi mwingi.
Sasa juzi kapost Instagram video yngu fupi niliyokua nikimuimbia mume wangu nyimbo ya Ed sheeran "perfect duet" half chini akaandika " I was d only one deserve this n not that ass" . kaniudh saaaana ,nmfanyej?? Nimwambie my lovely haya makaraha au ninyamaze tu??