Huyu anafaa kuwa Mke au atabadilika?

Huyu anafaa kuwa Mke au atabadilika?

Si sahihi......
Asante kwa Maoni yako nasomaga sana comment zako sana zenye nahau nzuri kama ule msemo unaopenda kutumia wa

"Akili ya mtu isipomfaa basi ujinga wake utamfaa"

Mkuu kwenye mchakato wa uchumba kuna vigharama ambayo kulingana na changamoto za huku mjini lazima utajikuta unajitoa ili yule mwali aone kwamba unajali even atakapokuwa ndani i mean he can she sarved nalo hilo sio sahihi?

Huku mjini uchumba ni very difficult without kuhusisha Money
 
Process za kumpata mke SI lazima UCHUMBA Sasa kwenye UCHUMBA hapo ndo kipengele..Raha ya mchumba aliwe kidogo hela ili mwali apendeze angalau kanga na chupi apate...Sasa tatizo linaibuka pale mwali anapopiga virungu vizito...ukisema umwache uangalie pengine ndo hivohivo
Utampataje MKE bila kuhusiana nae? Bila urafiki wala uchumba fafanua mkuu
 
Watu mnajua kuyaparamia mapenzi, wiki mbili tu tayari ushaanza kuongea kuoa???!!!
 
Asante kwa Maoni yako nasomaga sana comment zako sana zenye nahau nzuri kama ule msemo unaopenda kutumia wa

"Akili ya mtu isipomfaa basi ujinga wake utamfaa"

Mkuu kwenye mchakato wa uchumba kuna vigharama ambayo kulingana na changamoto za huku mjini lazima utajikuta unajitoa ili yule mwali aone kwamba unajali even atakapokuwa ndani i mean he can she sarved nalo hilo sio sahihi?

Huku mjini uchumba ni very difficult without kuhusisha Money
Kama ukifuata utaratibu wa uchumba mpaka kufungua ndoa hutaingia hizo gharama.....
 
Watu mnajua kuyaparamia mapenzi, wiki mbili tu tayari ushaanza kuongea kuoa???!!!
Evelyn, kumbuka vijana hawataki kupoteza muda hawako tayari kupotezeana muda siku hizi watu wanaelezana mapema wakikaa kwenye mahusiano mienzi mitatu akiona mwelekeo anatoa kishika uchumba!
Sio unakaa na mwanamke miaka na miaka for nothing! eti mnachunguzana! Ujinga
 
Evelyn, kumbuka vijana hawataki kupoteza muda hawako tayari kupotezeana muda siku hizi watu wanaelezana mapema wakikaa kwenye mahusiano mienzi mitatu akiona mwelekeo anatoa kishika uchumba!
Sio unakaa na mwanamke miaka na miaka for nothing! eti mnachunguzana! Ujinga
hata kama!!! wiki mbili mapema mnooo unamfanya hata huyo mwanamke akuone upo desperate....na sisi necha yetu (wazee wa necha 😁) hatupendi watu wa dizaini hiyo
 
hata kama!!! wiki mbili mapema mnooo unamfanya hata huyo mwanamke akuone upo desperate....na sisi necha yetu (wazee wa necha [emoji16]) hatupendi watu wa dizaini hiyo
Kumbuka bado "hajamgonga" pia!!!!
 
Huyo kwa hizo buku 2, 3, 5, ... afadhali amwache mtoto wa watu.

Mshauri apambane sana kujituma kufanya kazi. Akishajiweka sawa kimaisha ndipo atampata mke atakayemfaa.
 
Sa hapo mnataka abadilike nini? Mahitaji anayoomba ukishamuoa utayatoa na zaidi.
Gesi
Vocha
Nauli za hapa na pale.
Yaani unataka umuoe halafu hela ya gesi amuombe nani?
Sijaona tabia yoyote mbaya hapo. Umetangaza ndoa anza mara moja kuwajibika.
 
Kama amepanga lakini anakula kwa kaka yake maana yake hali yake ya uchumi iko hovyo! Kumuomba pesa ya gesi ni harakati ya yeye kujihudumia chakula!

Jamaa yako azingatie hilo kwamba binti yuko vibaya sasa kama yeye hataki kuwa mkombozi ndo' aseme
What goes arround comes arround, asitegemee maajabu...Mwanamke anayekupenda na mwenye malengo na wewe hafanyi hivyo.
 
Wale ambao hatuombi hela ila tunasubiri muda muafaka mko wapi?😂😂😂

Mfano hata mia yako sikuombi ila si unataka nije? Manina bila tiketi ya ndege sinyanyui mguu wangu hapa na xmass hii zimepanda kweli kweli.mi yangu macho. Sipandi basi kumfata mtu.
Anyway mtoa mada hii ishu ni yako wacha kusingizia jamaa ,ni hivi kama unaona ishu kuhudumia achana nae wanaoweza watatoa.

Mwanamke yeyote anaekuomba vitu vidogo kama vocha jua hana kitu sasa amua kusuka ama kunyoa.
Mbona kama sisiter angu mmoja hivi anaitwaaaaaaaaaaaa ila ndio dawa huombi hata mia mbovu ila siku akikuhitaji atakubali shoo
 
Huyu mke anafaa kuowa kweli?.........

Mkuu unaona hii kauli ni sawa kweli? Mke huwa anaolewa hivi?

Nadhani kimsingi unasema hivi sababu ndani ya moyo wako unajua kuwa huyo ni mkeo tayari, unajua kabisa hiyo kitu, miaka 11 unasemaje kuwa anafaa kuoa, ameshakuwa mkeo huyo hayo ya ndoa ni formalities tu.

Back to the point. Hakuna kitu kinawa frustrate wanawake kama kuwa kwenye mahusiano muda mrefu alafu hakuna ndoa. Being in a relationship Kwa miaka 11 alafu hakuna ndoa mwanamke anakuwa kichaa kabisa na anaweza kufanya chochote. Mwanamke akiwa kapoteza confidence ni rahisi sana kuchapwa nje. Maana anahisi Hana Cha kupoteza
 
Back
Top Bottom