tang'ana
JF-Expert Member
- Apr 3, 2015
- 12,073
- 16,631
Wakuu kwema huko?
Kwanza niseme me ni mtu mwenye masihara mengi sana hvyo wkt mwngne nakua naonekana ka sijatulia flani hvi lkn ukweli wa maisha yangu naujua mwenyewe.
Wakuu, pia niseme pamoja na masihara yangu yote lakni me ni muoga hatari kwa wanawake.
Iko hvi yani me mpaka nianzishe uhusiano na msichana basi ni mpaka nimfanyie vetting ya kutosha yeye pamoja na familia yake na hata ukoo wao kwa ujumla. Huwa nakua muoga kuwa na msichana tuliyekutana nisiemjua vizuri yey na familia yake,nakua siko comfortable kabisa.
Mfano kipindi flani kuna manzi mmoja alikua anaonyesha hisia za kunitaka, basi me baada ya kumuelewa,nkamfanyia ujasusi,ila nikagundua kuwa familia yao ina migogoro, mama yuko mashariki na baba yuko magharibi..afu mama ake ni kama ameishaolewa mara mbili na anaachika, baba ake nae ana watoto kama 20 hvi na kazaa na wanawake tofauti.
So ingawa nlianza kuzimika kwa yule binti ila nikaanza kujikuta tena upendo wangu kwake umeisha, pia kuna matukio mengi kama hayo nimewah kuyafanya, kuna mwingne nkamfanyia ukachero nikagundua ana ugonjwa wa kuanguka nikaogopa nikampotezea.
Mwingne alikua anaumwa umwa kichwa mara kwa mara, sku flani akaniaga kuwa ye na wazazi wake wanaenda kusalimia bibi na babu zao huko handeni, ila after kufanya ujasusi nikagundua wazazi wake walimpeleka huko handeni kwenye tiba za asili {witch dokta} nikaogopa tena kuwa hawa wanaweza wakawa washirikina nikapiga chini,.]
Mwingne nakagundua dada zake wote wanne hawajawah kuolewa na wamezalia nyumban tu nae nikapiga chini, mwingne tena nikagundua tu amewah kuwa na ma X wengi nikapiga chini, mwingne tena nikagundua ukioa kwao familia yao yote wanahamia kwako nae nikamuacha.
Sasa wakuu, najua humu kuna watu wa aina tofauti na wenye uelewa wa haya mambo, ningeomba mnishauri kwa ninachokifanya huwa ni sahihi au nakosea, na kama nakosea nitumie mbinu gani kumpata mtu sahihi kwenye maisha yangu?
Asanteni.
Kwanza niseme me ni mtu mwenye masihara mengi sana hvyo wkt mwngne nakua naonekana ka sijatulia flani hvi lkn ukweli wa maisha yangu naujua mwenyewe.
Wakuu, pia niseme pamoja na masihara yangu yote lakni me ni muoga hatari kwa wanawake.
Iko hvi yani me mpaka nianzishe uhusiano na msichana basi ni mpaka nimfanyie vetting ya kutosha yeye pamoja na familia yake na hata ukoo wao kwa ujumla. Huwa nakua muoga kuwa na msichana tuliyekutana nisiemjua vizuri yey na familia yake,nakua siko comfortable kabisa.
Mfano kipindi flani kuna manzi mmoja alikua anaonyesha hisia za kunitaka, basi me baada ya kumuelewa,nkamfanyia ujasusi,ila nikagundua kuwa familia yao ina migogoro, mama yuko mashariki na baba yuko magharibi..afu mama ake ni kama ameishaolewa mara mbili na anaachika, baba ake nae ana watoto kama 20 hvi na kazaa na wanawake tofauti.
So ingawa nlianza kuzimika kwa yule binti ila nikaanza kujikuta tena upendo wangu kwake umeisha, pia kuna matukio mengi kama hayo nimewah kuyafanya, kuna mwingne nkamfanyia ukachero nikagundua ana ugonjwa wa kuanguka nikaogopa nikampotezea.
Mwingne alikua anaumwa umwa kichwa mara kwa mara, sku flani akaniaga kuwa ye na wazazi wake wanaenda kusalimia bibi na babu zao huko handeni, ila after kufanya ujasusi nikagundua wazazi wake walimpeleka huko handeni kwenye tiba za asili {witch dokta} nikaogopa tena kuwa hawa wanaweza wakawa washirikina nikapiga chini,.]
Mwingne nakagundua dada zake wote wanne hawajawah kuolewa na wamezalia nyumban tu nae nikapiga chini, mwingne tena nikagundua tu amewah kuwa na ma X wengi nikapiga chini, mwingne tena nikagundua ukioa kwao familia yao yote wanahamia kwako nae nikamuacha.
Sasa wakuu, najua humu kuna watu wa aina tofauti na wenye uelewa wa haya mambo, ningeomba mnishauri kwa ninachokifanya huwa ni sahihi au nakosea, na kama nakosea nitumie mbinu gani kumpata mtu sahihi kwenye maisha yangu?
Asanteni.