Huu ujinga wa kutumiana sms za uganga serikali mko wapi?

Huu ujinga wa kutumiana sms za uganga serikali mko wapi?

nyundo2017

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Posts
1,437
Reaction score
861
Mtu anakutumia sms ya uganga na unapiga inapatikana hiyo namba imesajiliwa kabisa na anapokea vyombo husika mna kazi gani sasa iwapo watu wanalalamika humu na wamiliki wa namba izo za utapeli wapo?

Shitakini hata mitandao ya simu ambayo haizuii janga hili bwana,vipi!!
 
Kweli jana kuna mshamba kanitumia .. Kweli hili swala serikali iingilie kati huu upuuzi ndo umekuwa mwingi
 
Jumapili tu hiyo nimetumiwa kutoka namba 0626278650.
Kwa kweli wanaboa sana
Screenshot_20180418-160107.jpg
 
Mtu anakutumia sms ya uganga na unapiga inapatikana hiyo namba imesajiliwa kabisa na anapokea vyombo husika mna kazi gani sasa iwapo watu wanalalamika humu na wamiliki wa namba izo za utapeli wapo?

Shitakini hata mitandao ya simu ambayo haizuii janga hili bwana,vipi!!
Ukimuuliza Mkuchika kuhusu hii mambo atakujibu kua Usalama wa Taifa unafanyaga kazi zao "Kimya Kimya",
So labda na hili swala "Wanalishughulikia"
 
Labda ni mradi wa sirikali wa kupata mrahaba,haiwezekani watu wawe huru hivi wakati kuna mitambo ya kutress wapi mtu alipo?

Na je hawa watu wanasajiriwa na nani kama ni mitandao hiihii inamaana wa vitambulisho vyao na picha za,sasa inashindikana wapi kukamatwa?

Basi tuseme ni wanaostahili kukamata ndiyo wanafanya haya!!!!

Shitholes kwelikweli?*""%$&@+℅
 
Huu ujinga umekithiri mno sijui serikali ina share!???
Maana TCRA wangekua washachukua hatua
 
Mimi nilishawi tumiwa baada ya kushtuka na mimi nikajiongeza, nilimwambia Ivi mtaalam mimi npo mbali na Huduma za kibenk nipo kijijini nitumie nauli ya boda boda nifike benki mjini nikitoa ela ya tiba ya matatizo yangu nakurejeshea nikifika hapo ofisini kwako, si akajitela akatumbukiza 20000/ fasta nikachomoa m-pesa, mganga alipiga simu kuniulizia ***** hadi alichanganyikiwa na sms za mikwara Mara ooh ntakuloga, Mara ooh utakufa, Mara ooh hiyo 20000/ itageuka jini, Mimi ndo kwanza nimeipigia balimi na mabawa ya kuku vizuri tu, nilimkomesha kinyama hadi Leo nadunda, Hakuna cha mganga wala takataka ya mganga.
 
Back
Top Bottom