PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member Joined Mar 25, 2016 Posts 10,516 Reaction score 13,269 Dec 2, 2016 #1
Kingsharon92 JF-Expert Member Joined Aug 10, 2015 Posts 8,559 Reaction score 12,275 Dec 2, 2016 #2 Unaamanisha watanzania wafe ila maendeleo lazima?
Ghazwat JF-Expert Member Joined Oct 4, 2015 Posts 23,718 Reaction score 66,277 Dec 2, 2016 #3 Asiyekuwa na huruma na wanyama basi hata kwa binadamu hawezi kuwa nayo
i-77 JF-Expert Member Joined May 23, 2015 Posts 729 Reaction score 830 Dec 2, 2016 #4 Kingsharon92 said: Unaamanisha watanzania wafe ila maendeleo lazima? Click to expand... Mkuu we ni mtaalamu wa fasihi nini[emoji15]
Kingsharon92 said: Unaamanisha watanzania wafe ila maendeleo lazima? Click to expand... Mkuu we ni mtaalamu wa fasihi nini[emoji15]
miss chagga JF-Expert Member Joined Jun 7, 2013 Posts 57,802 Reaction score 49,109 Dec 2, 2016 #5 dah nzigo mkubwa sana huo
ukhuty JF-Expert Member Joined Oct 9, 2016 Posts 16,906 Reaction score 42,078 Dec 2, 2016 #6 PROF NDUMILAKUWILI said: Click to expand... Jamani[emoji17]
Kingsharon92 JF-Expert Member Joined Aug 10, 2015 Posts 8,559 Reaction score 12,275 Dec 2, 2016 #7 i-77 uchochezi huo mimi simo
monicer JF-Expert Member Joined Nov 16, 2016 Posts 248 Reaction score 233 Dec 2, 2016 #8 Mmmmmh!!! Wa jamen
Capitano JF-Expert Member Joined Apr 7, 2011 Posts 1,959 Reaction score 1,635 Dec 2, 2016 #9 Kingsharon92 said: Unaamanisha watanzania wafe ila maendeleo lazima? Click to expand... Nimependa sana unavyofikiri
Kingsharon92 said: Unaamanisha watanzania wafe ila maendeleo lazima? Click to expand... Nimependa sana unavyofikiri
T Team mafisi Senior Member Joined Nov 14, 2016 Posts 138 Reaction score 144 Dec 2, 2016 #10 Bora MASogange afe lakini mzigo wa mabegi ufike
Blank page JF-Expert Member Joined May 28, 2015 Posts 6,182 Reaction score 6,368 Dec 2, 2016 #11 kweli ase,dah inatakiwa kuwapa haki pia wanyama