Huu ni wimbo Wa Msanii gani?

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,689
2,000
Ukisikiliza haya mashairi yanaimbwa kwa lugha tofauti na Kiswahili, lakini Mrindimo ni unafanana kabisa na wimbo ambao umeimbwa na Msanii Mtanzania.

Nani kamkopi mwenzake? Je ni Mtanzania mwenzetu au huyu Mgeni?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom