Huu ni uzalendo au sifa za kijinga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni uzalendo au sifa za kijinga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KUNGURU HAFUGIKI, Apr 10, 2012.

  1. K

    KUNGURU HAFUGIKI New Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa mwenye cheo cha uhazini wa chama cha magamba kila nimuonapo ana skafu ya bendera ya taifa wakati ana mambo ya ajabu kama nini naombeni mnisaidie mimi ni mgeni na simuelewi huyu jamaa ni uzalendo kweli au sifa za kijinga?
     
  2. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,045
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    ***** period
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Mwigullu nchemba squad kilaza tu
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,723
    Likes Received: 8,282
    Trophy Points: 280
    Ulidhani washamba wapo shamba tu!!......hata mjini wapo kibao.
    Ila kwa ninavyowajuwa mimi CCM hayo ni lazima yatakuwa ni masharti ya mganga.
     
  5. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unaumwa ww huu uzi hauna mashiko. Leta hoja za msingi na si mtu. Unashaa mtu kuiweka skafu ya bendera ya taifa!kha!! Ebu angalia skafu za bendera ya Marekani zilivyozagaa na watu wanavyozitumia. Leta hoja za msingi si chuki na fitina zilizokujaa moyoni.
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,099
    Trophy Points: 280
    ...........hata kwetu wapoo......
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    polepole! Mleta uzi haumwi ila ni mzalendo wa ukweli kwani anashindwa kumwelewa m2 anayevaa bendera ya taifa kama mzalendo kumbe mambo yake na utaifa ni vi2 viwili tofauti.... Refer ma2c ya juzi kati Arumeru plus kushikwa church akipiga campaign siku ya kupiga kura, plus rushwa, etc etc etc! Au nawe magamba nini? MAGAMBA WEWE.
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu bila kufumaniwa na kubakwaa hawezi kuacha upuuzi wake. Hichi kitoto kinapaswa kishughulikiwe kwa kuwekewa mtego na kunaswa na kubakwa ili kiachane na upuuzi wake.
     
  9. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :kev::washing:Mhh!!! Machoni kama watu...miyoni....wanafiki wakubwa....wanatukana hadharani...wanatoa rushwa hadi makanisani....Uzalendo uko wapi hapo????:heh:
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona unatumia picha ya Yule mwenzake waliyekuwa wanapiga nae kampeni kule Arumeru Kama avatar yako hiyo picha ulimpiga wakati akiwa gombe nini ?
     
Loading...