Jackbauer
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 6,067
- 2,228
Watu wa Arusha hawapewi heshima badala yake wanafanyiwa vitendo vya ukatili.
Tunakumbuka Matokeo ya uchaguzi wa ubunge yalicheleweshwa makusudi,hii ilisababisha 'unnecessary chaos' na hata mbunge mteule(G.LEMA) kumwagiwa majiwasha(hii ni kuwakosea heshima waliomchagua)
Uchaguzi wa meya ulivurugwa makusudi,hii imepelekea maandamano ya kwanza na aina yake yaliosababisha mauaji na uharibifu wa mali.
Wakati yote haya yakitokea' responce' ya viongozi wa serikali imekuwa 'poor'
kwa maoni yangu nilitegemea kiongozi mmoja wa kitaifa angefika arusha either kabla ya tukio la umwagaji damu au baada ya tukio hilo.
Kikwete,Pinda,Nahodha,Mwema,Tendwa,Makinda e.t.c
yaani woooote hawa walibaki Dar wakishuhudia au kuelekeza ukatili uliofanywa dhidi ya watu wa arusha.
POLENI SANA WATU WA ARUSHA.
MMEONYESHA KWA NINI MONUMENT YA MWENGE WA UHURU ILIJENGWA ARUSHA.
VIVA ARUSHA !! Mapambano yanaendelea!!
Tunakumbuka Matokeo ya uchaguzi wa ubunge yalicheleweshwa makusudi,hii ilisababisha 'unnecessary chaos' na hata mbunge mteule(G.LEMA) kumwagiwa majiwasha(hii ni kuwakosea heshima waliomchagua)
Uchaguzi wa meya ulivurugwa makusudi,hii imepelekea maandamano ya kwanza na aina yake yaliosababisha mauaji na uharibifu wa mali.
Wakati yote haya yakitokea' responce' ya viongozi wa serikali imekuwa 'poor'
kwa maoni yangu nilitegemea kiongozi mmoja wa kitaifa angefika arusha either kabla ya tukio la umwagaji damu au baada ya tukio hilo.
Kikwete,Pinda,Nahodha,Mwema,Tendwa,Makinda e.t.c
yaani woooote hawa walibaki Dar wakishuhudia au kuelekeza ukatili uliofanywa dhidi ya watu wa arusha.
POLENI SANA WATU WA ARUSHA.
MMEONYESHA KWA NINI MONUMENT YA MWENGE WA UHURU ILIJENGWA ARUSHA.
VIVA ARUSHA !! Mapambano yanaendelea!!