Huu ni mkosi au ndo bahati yenyewe.....


JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,644
Likes
1,274
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,644 1,274 280
Wapo watu wakitokewa na jambo wasilolipenda basi huona ni mkosi pasipo kujua labda ingekuwa kama wanavyotaka wangepata balaa kubwa. Ni katika muktadha huo nami nipo njia panda, kila ninapokuwa na mtu ninayemheshimu ndo hapo ninapokutana na mwanamke mrembo, mfano ninapokuwa nimeongozana na mpenzi wangu au baba yangu au mama yangu na hata labda bosi wangu au hata bibi na babu, hapo ndo ninapokutana na mwanamke mrembo, hapo nakuwa hata siwezi kuchomoka kumfatilia mrembo yule, lakini nikiwa mwenyewe nitatembea siku nzima wala sikutani ni mwanamke wa kunivutia. Huu ni mkosi au bahati??????????
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Mkosiiiiiiiiiiiii! C ndo unavyotaka tukujibu? Acha tamaa wewe!!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,615
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,615 280
Mabwaku
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
13
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 13 135
Wapo watu wakitokewa na jambo wasilolipenda basi huona ni mkosi pasipo kujua labda ingekuwa kama wanavyotaka wangepata balaa kubwa. Ni katika muktadha huo nami nipo njia panda, kila ninapokuwa na mtu ninayemheshimu ndo hapo ninapokutana na mwanamke mrembo, mfano ninapokuwa nimeongozana na mpenzi wangu au baba yangu au mama yangu na hata labda bosi wangu au hata bibi na babu, hapo ndo ninapokutana na mwanamke mrembo, hapo nakuwa hata siwezi kuchomoka kumfatilia mrembo yule, lakini nikiwa mwenyewe nitatembea siku nzima wala sikutani ni mwanamke wa kunivutia. Huu ni mkosi au bahati??????????
We kumbe tatizo lako unachanganya bahati na mkosi humohumo. Unatakiwa ujifunze kuzichanganua. Jaribu kutafuta mbinu za kuweza kumPM hapohapo unapokutana nae bila upande wa pili kujua
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,644
Likes
1,274
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,644 1,274 280
We kumbe tatizo lako unachanganya bahati na mkosi humohumo. Unatakiwa ujifunze kuzichanganua. Jaribu kutafuta mbinu za kuweza kumPM hapohapo unapokutana nae bila upande wa pili kujua
HUNIJUI unakuta kuchomoka ni kazi, siku moja nilijaribu kujizungusha niliporudi sikumkuta yule mrembo, nikazunguka sana pale, unakuta ndo labda anaenda kupanda daladala, ukimwachia dk 2 kshapotea.
 
Last edited by a moderator:
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Ungetuambia umli wako,umeoa?unampenzi? Unajitegemea?...kama haujaoa na hauna mpenzi na unazaidi ya miaka 18 hao watu wanakuzuia nini?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
J

josephmasamaki

Senior Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
159
Likes
14
Points
35
J

josephmasamaki

Senior Member
Joined Apr 27, 2011
159 14 35
Wapo watu wakitokewa na jambo wasilolipenda basi huona ni mkosi pasipo kujua labda ingekuwa kama wanavyotaka wangepata balaa kubwa. Ni katika muktadha huo nami nipo njia panda, kila ninapokuwa na mtu ninayemheshimu ndo hapo ninapokutana na mwanamke mrembo, mfano ninapokuwa nimeongozana na mpenzi wangu au baba yangu au mama yangu na hata labda bosi wangu au hata bibi na babu, hapo ndo ninapokutana na mwanamke mrembo, hapo nakuwa hata siwezi kuchomoka kumfatilia mrembo yule, lakini nikiwa mwenyewe nitatembea siku nzima wala sikutani ni mwanamke wa kunivutia. Huu ni mkosi au bahati??????????
Nina mashaka na umri wako... maana naona tamaa ya live inakutafuna! Uko na mpenzi wako (kwa mujibu wa hapo kwenye red) au hao wengine bado macho yanakutoka kutaka kumfuatilia eti mrembo!!!!! Jifunze kumuona mrembo huyo mpenzi wako.
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,644
Likes
1,274
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,644 1,274 280
Ungetuambia umli wako,umeoa?unampenzi? Unajitegemea?...kama haujaoa na hauna mpenzi na unazaidi ya miaka 18 hao watu wanakuzuia nini?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Baraka Roman, wewe unaweza kutongoza mbele ya mama yako?
 
Last edited by a moderator:
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,644
Likes
1,274
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,644 1,274 280
Nina mashaka na umri wako... maana naona tamaa ya live inakutafuna! Uko na mpenzi wako (kwa mujibu wa hapo kwenye red) au hao wengine bado macho yanakutoka kutaka kumfuatilia eti mrembo!!!!! Jifunze kumuona mrembo huyo mpenzi wako.
JosephMasaki, ni tamaa tu mkuu, wanaume haturidhiki hata upewe nini lazima utataka kuonja nje tu.
 
Last edited by a moderator:
Double K

Double K

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
909
Likes
47
Points
45
Double K

Double K

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
909 47 45
wapo watu wakitokewa na jambo wasilolipenda basi huona ni mkosi pasipo kujua labda ingekuwa kama wanavyotaka wangepata balaa kubwa. Ni katika muktadha huo nami nipo njia panda, kila ninapokuwa na mtu ninayemheshimu ndo hapo ninapokutana na mwanamke mrembo, mfano ninapokuwa nimeongozana na mpenzi wangu au baba yangu au mama yangu na hata labda bosi wangu au hata bibi na babu, hapo ndo ninapokutana na mwanamke mrembo, hapo nakuwa hata siwezi kuchomoka kumfatilia mrembo yule, lakini nikiwa mwenyewe nitatembea siku nzima wala sikutani ni mwanamke wa kunivutia. Huu ni mkosi au bahati??????????
unataka uwe na wapenzi wangapi?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,040
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,040 280
yani unampenzi alafu bado unaona warembo wengine nje.... bado kuona haitoshi unataka kutongoza wewe acha tabaa ya fisi utakuja kuangukia pua mkuu........... me naona ni bahati nzuri sana ...
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,615
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,615 280
ninavyokusaka....missing u a lot Lazymate
missing you sana Lazymate.......siku hizi umenunua vogue nini

sikuoni na ile baskeli yetu
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,644
Likes
1,274
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,644 1,274 280
unataka uwe na wapenzi wangapi?
Double K, si unajua process ya selection lazima uwe na sample space ya kutosha, ukiwa na mmoja haitoshi kujua kama kweli upo kwenye njia sahihi, kwani wewe ukienda kununua nguo unaishia kuangalia kwenye duka moja?
 
Last edited by a moderator:
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,644
Likes
1,274
Points
280
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,644 1,274 280
yani unampenzi alafu bado unaona warembo wengine nje.... bado kuona haitoshi unataka kutongoza wewe acha tabaa ya fisi utakuja kuangukia pua mkuu........... me naona ni bahati nzuri sana ...
miss chagga, si unajua process ya selection lazima uwe na sample space ya kutosha, ukiwa na mmoja haitoshi kujua kama kweli upo kwenye njia sahihi, kwani wewe ukienda kununua nguo unaishia kuangalia kwenye duka moja?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,262,115
Members 485,449
Posts 30,113,470