Huu ndio mkataba wa chifu Mangungo na Wakoloni

Huu ndio mkataba wa chifu Mangungo na Wakoloni

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Posts
21,772
Reaction score
35,770
Naomba mjisomee wenyewe, mimi sina la ziada.

20230630_030511.jpg
 
Mzee Magungo hana baya kabisa.
Elimu yake kisoda,alikuwa na utambuzi mdogo wa mambo mengi ya kidunia(exposure)
Lakini kuna mtu ana elimu ya kutosha,exposure ya kuridhisha lakini anasaini mikataba ya ovyo ambayo hata ukimwambia Chifu Magungo atie saini atakwambia Holly NO.
 
Mzee Magungo hana baya kabisa.
Elimu yake kisoda,alikuwa na utambuzi mdogo wa mambo mengi ya kidunia(exposure)
Lakini kuna mtu ana elimu ya kutosha,exposure ya kuridhisha lakini anasaini mikataba ya ovyo ambayo hata ukimwambia Chifu Magungo atie saini atakwambia Holly NO.
Pengine naweza kusema huyu Chifu ni mtu aliyeliona mbali sana. Je, inawezekana aliona kuwa waafrika tatizo letu kubwa ni uongozi hivyo hatuwezi kujitawala wenyewe na akaamua kujisamisha kwa wajerumani? Infact hata rais Samia angekuwa ameamua kusalimisha urais wake na kuwapa wageni angeeleweka kwa sababu ndiyo tatizo linalotufanya tuwe hapo tulipo. Ila kwa ujinga wake ametoa kipande cha nchi huku yeye akiendelea kubaki kwenye nafasi ambayo imemshinda
 
Mzee Magungo hana baya kabisa.
Elimu yake kisoda,alikuwa na utambuzi mdogo wa mambo mengi ya kidunia(exposure)
Lakini kuna mtu ana elimu ya kutosha,exposure ya kuridhisha lakini anasaini mikataba ya ovyo ambayo hata ukimwambia Chifu Magungo atie saini atakwambia Holly NO.
,🤣🤣Tena ana jopo la wasomi wabobezi kama wanasheria,wachumi,wataalamu wa mikataba ya kimataifa,wataalamu wa lugha nk, at her disposal,yet amesaini mkataba mbovu kuliko hata mangungo🏌️🏌️👀👀👁️
 
Naomba mjisomee wenyewe, mimi sina la ziada.

View attachment 2674876
Siwezi kumlaumu sana huyo sultani, kwani yawezekana akujua madhara ya mkataba huo kutokana mazingira na elimu waliyokuwa nayo.

Shiday yangu ni kwa hawa viongozi wetu wanajua ukweli ulivyo, lakini kutokana na maslahi binafsi, wanafanya vitu ambavyo vinaliangamiza taifa.

Kipindi cha nyuma walikuja kama wakoloni, lakini sasa wanakuja kama wawekezaji.


Tuliwapinga na kuwafukuza wakoloni, lakini sasa tunawafuata kwao na kuwaomba warudi kututawala kwa kigezo cha uwekezaji.
 
Back
Top Bottom