Huruma ya wana CCM kwa wapinzani imetoka wapi?

Huruma ya wana CCM kwa wapinzani imetoka wapi?

kuna vitu vinaogofya kwelikweli ndugu, hawa watu sijui wana roho zipi. hata kunyamaza hawawezi, wauguze mgonjwa wao apone tu.Mimi naomba apone haraka maake kuna maneno yameshakuwa sumu sasa

Mkuu watu walisema kama hamuwezi siasa ushindani huku kila siku mnajigamba nyie sio wanasiasa mngefuta vyama vya upinzani kisha mkabaki wenyewe. Sasa hoja za risasi za nini wakati mnasema mnakubalika?
 
Lakini jamani mambo mengine tuwe tunafikiria mara mbili mbili, kwa hiyo ulitaka wafurahie au wapongeze ili wasiwe wanafiki au waoga? Wakilaani wanaonekana wanafiki, kama wangepongeza au kuonesha wamefurahishwa bado mngeponda sasa wafanyeje? Naanza kuamini ule msemo unasema Kunya anye kuku, akinya bata KAHARISHA! mimi sio mwana CCM ila kwa hili kila mtanzania mwenye akili timamu atalaani hili tukio
 
Ni yale yale ya mchawi kuwa wakwanza kufika kilioni, na kujiliza kwa uchungu sana kuliko hata wafiwa.
Yaleyale ya kuibiwa 10M halafu mwizi anarudi kukupa pole ya 2M...

NA ANAKUPA POLE HUKU ANAPONGEZWA NA YEYE KUJINYENYEKEZA KWA MUNGU
 
Ni watanzania wenye haki ya kuishi kama wewe Mwanachama wa Chama cha Mauaji
Kwa ccm hali ni tofauti mkuu, imani yao ni kwamba mtu akiwa tofauti na wao ni adui na hastahili kuishi nchi hii.
Yaani wanachukulia kama hii nchi ni ya mama yao, mtu wa itikadi nyingine kwao ni adui kabisa.
Inaonyesha wamelazimika tu kuukubali huu mfumo, kama amri yao hii inchi ingekuwa ya chama kimoja tu
 
Lakini jamani mambo mengine tuwe tunafikiria mara mbili mbili, kwa hiyo ulitaka wafurahie au wapongeze ili wasiwe wanafiki au waoga? Wakilaani wanaonekana wanafiki, kama wangepongeza au kuonesha wamefurahishwa bado mngeponda sasa wafanyeje? Naanza kuamini ule msemo unasema Kunya anye kuku, akinya bata KAHARISHA! mimi sio mwana CCM ila kwa hili kila mtanzania mwenye akili timamu atalaani hili tukio
Ile siyo ajali mkuu. Ni mipango
iliyofanywa na watu wenye akili zao timamu tu kwa sababu wanazozijua wao wenyewe.
Kwa maana hiyo ni kwamba lazima kuna watu kwa namna moja ama nyingine wamefurahishwa na tukio lile.
Kuhusu kusikitishwa ama kutokusikitishwa hayo ni ya nje tu. Kila mtu anajua lililo moyoni mwake na si rahisi mtu mwingine kujua
 
Mauaji ya ndugu Alfons Mawazo hata kuzika walituma Police CCM kuja kupunguza idadi ya watu wa kuudhulia, hahahaha.....wanafiki hawa!!.
 
Mimi ni kati watu wasiopenda lugha kali za hovyohovyo za Tundu Lisu kama vile kumuita Lowassa fisadi papa anatakiwa kuchomwa moto kama vibaka wengine, kumuita rais wetu majina ya ovyo wakati akijua ndo kioo chetu kwenye nyanja zote, za kitaifa na kimataifa. Lakini pamoja na yote hayo simuombei Tundu afe. Yeye ni binadamu kama mimi. Tunapashwa kumurumia.
 
Lakini jamani mambo mengine tuwe tunafikiria mara mbili mbili, kwa hiyo ulitaka wafurahie au wapongeze ili wasiwe wanafiki au waoga? Wakilaani wanaonekana wanafiki, kama wangepongeza au kuonesha wamefurahishwa bado mngeponda sasa wafanyeje? Naanza kuamini ule msemo unasema Kunya anye kuku, akinya bata KAHARISHA! mimi sio mwana CCM ila kwa hili kila mtanzania mwenye akili timamu atalaani hili tukio
Kama mpaka sasa haujui wabunge wa ccm wanatakiwa wafanye nn nakupa pole!!!
 
Natafakari hii huruma inayopigiwa chapuo sasa na wana CCM kuhusu umoja na mshikamano.Hali hii imezidi kipindi hiki cha matukio hasa tukio la kutaka kumuwa Lisu kushindikana.

Kuna dhana kuu mbili hapa tunalazimka kuzitazama kidogo.

1. Dhana ya kujikosha baada ya kuumbuka.
Dhana hii inajengeka kuhusu huruma ya ghafla kwa wapinzani wakati ni miaka karibu 2 sasa wapinzani wamepatwa na masaibu makubwa yaliyotishia mustakbali wa nchi. Hakuna mwana CCM aliyethubutu walau kukemea mwenendo ulivyo hadi saSA. WAPINZANI WAMENYANYASWA BUNGENI, WAMENYANYASWA NA POLISI na kusumbuliwa sana. Bungeni ni mfano hai kwa sababu wabunge wote walistahiki kutendewa sawa na kama ni kanuni zilipaswa kuwa sawa kwa wote lakini hali haikuwa hivyo. Makosa yale yale waliyohukumiwa wapinzani yamefanywa na wabunge wa CCM na hawakuchukuliwa hatua yoyote. Hali ya manyanyaso imekwenda na wapinzani wamekuwa wakipiga kelele na hata kutahadharisha kuwa HAKUNA ATAKAYEKUWA SALAMA mpaka sasa imefika mahala Tundu Lissu huyu huyu kwa mfano alie mkosoaji mkubwa wa serikali kupigwa risasi eti ndio huruma inakuja na tayari kukiwa na mpasuko wa kiitikadi katika nchi.

Dhana hii ya kujikosha inaonesha CCM kuwa wanafanya unafiki wa wazi baada ya kuona malalamiko kupitia taasisi za kiraia na kisheria zinalaani tukio la Lissu na wao kuamuwa kufanya unafiki. Tumeshangazwa na CCM eti kulaani leo na hata kutoa matamko ya kutaka wahalifu washikwe .

2. Dhana ya uwoga na kumsaliti mwenyekiti wao
Dhana hii nayo inaonesha wana CCM wengi ni waoga na pengine hawaridhiki na kile kinachoendelea katika nchi lakini hawana uwezo wa kukabiliana na mwenyekiti wao.
Rais JPM akiwa mwenyekiti wa CCM alishatoa msimamo wa kutoshirikiana na wapinzani na kuwaita watakaofanya hivyo kuwa WASALITI. Hili lilikuja wakati wabunge wa CCM walipokwenda kumtembelea Mh Lema Gerezani waliitwa wasaliti. Sasa leo CCm na wanachama wake wakiwemo UVCCM, Katibu wa Uenezi na hata wanachama mmoja mmoja wamepatwa na nini kutoa kauli zinazoonesha kuguswa na wapinzani (Lissu) wakati walishaambiwa ni usaliti ? Hapa ni dhahiri kuna uoga ulioambatana na unafiki. Itakuwa wamemsaliti mwenyekiti wao.


Mimi nauliza tu nini kimewapata wana CCM hadi kuwa na huruma na wapinzani leo ?


Kishada.
Kitendo alichofanyiwa Tundu Lisssu kimewaungunisha na kuhuzunisha watanzania kwa mshtuko mkubwa kwani siasa za Tanzania tulizozoea si za kupigana risasi toka tupate uhuru. Mungu Ibariki Tanzania
 
Natafakari hii huruma inayopigiwa chapuo sasa na wana CCM kuhusu umoja na mshikamano.Hali hii imezidi kipindi hiki cha matukio hasa tukio la kutaka kumuwa Lisu kushindikana.

Kuna dhana kuu mbili hapa tunalazimka kuzitazama kidogo.

1. Dhana ya kujikosha baada ya kuumbuka.
Dhana hii inajengeka kuhusu huruma ya ghafla kwa wapinzani wakati ni miaka karibu 2 sasa wapinzani wamepatwa na masaibu makubwa yaliyotishia mustakbali wa nchi. Hakuna mwana CCM aliyethubutu walau kukemea mwenendo ulivyo hadi saSA. WAPINZANI WAMENYANYASWA BUNGENI, WAMENYANYASWA NA POLISI na kusumbuliwa sana. Bungeni ni mfano hai kwa sababu wabunge wote walistahiki kutendewa sawa na kama ni kanuni zilipaswa kuwa sawa kwa wote lakini hali haikuwa hivyo. Makosa yale yale waliyohukumiwa wapinzani yamefanywa na wabunge wa CCM na hawakuchukuliwa hatua yoyote. Hali ya manyanyaso imekwenda na wapinzani wamekuwa wakipiga kelele na hata kutahadharisha kuwa HAKUNA ATAKAYEKUWA SALAMA mpaka sasa imefika mahala Tundu Lissu huyu huyu kwa mfano alie mkosoaji mkubwa wa serikali kupigwa risasi eti ndio huruma inakuja na tayari kukiwa na mpasuko wa kiitikadi katika nchi.

Dhana hii ya kujikosha inaonesha CCM kuwa wanafanya unafiki wa wazi baada ya kuona malalamiko kupitia taasisi za kiraia na kisheria zinalaani tukio la Lissu na wao kuamuwa kufanya unafiki. Tumeshangazwa na CCM eti kulaani leo na hata kutoa matamko ya kutaka wahalifu washikwe .

2. Dhana ya uwoga na kumsaliti mwenyekiti wao
Dhana hii nayo inaonesha wana CCM wengi ni waoga na pengine hawaridhiki na kile kinachoendelea katika nchi lakini hawana uwezo wa kukabiliana na mwenyekiti wao.
Rais JPM akiwa mwenyekiti wa CCM alishatoa msimamo wa kutoshirikiana na wapinzani na kuwaita watakaofanya hivyo kuwa WASALITI. Hili lilikuja wakati wabunge wa CCM walipokwenda kumtembelea Mh Lema Gerezani waliitwa wasaliti. Sasa leo CCm na wanachama wake wakiwemo UVCCM, Katibu wa Uenezi na hata wanachama mmoja mmoja wamepatwa na nini kutoa kauli zinazoonesha kuguswa na wapinzani (Lissu) wakati walishaambiwa ni usaliti ? Hapa ni dhahiri kuna uoga ulioambatana na unafiki. Itakuwa wamemsaliti mwenyekiti wao.


Mimi nauliza tu nini kimewapata wana CCM hadi kuwa na huruma na wapinzani leo ?


Kishada.
Hawajawahi kuwa na japo chembe ya huruma na wapinzani hawa.Wanachofanya ni tabia ya mamba ndiyo maana hata katibu mwenezi wao ameendelea kufanya makosa ya wazi mosi ni kuonesha tukio limefanyika 7/8 badala ya 7/9 pili kumpongeza Turky kwa kukodi ndege badala ya kudhamini!
Nasikia kuna madiwani walikamatwa kwa kufanya kusanyiko la kupanga mikakati ya kusaidia matibabu ya Lissu,wengine walikamatwa kwa kosa la kwenda kuchangia damu,mwingine kahojiwa kwa ajili ya kutangaza kusoma albadir nk.Ukiunganisha hayo matukio yote utapata Picha CCM kama chama tawala kwa sasa ni chama cha aina gani.
 
Back
Top Bottom