Huruma ya wana CCM kwa wapinzani imetoka wapi?

Huruma ya wana CCM kwa wapinzani imetoka wapi?

Nani mwenye chuki kuliko mwengine? Lakini hata wakati wa mauaji ya Mwangosi na Mawazo pia hayakufanyika na wala CCM hawakuwa na huruma. Bado nauliza nini kimesababisha huruma hii kwa wana CCM ?
Mwangosi na Mawazo ndio kina nani katika Taifa hili?
 
Kweli jeuri humpumbaza mwenye hekima, Na rushwa huuharibu ufahamu.

Surely extortion makes the wise man foolish; and a bribe destroys the understanding.
 
Ccm wamekomaa kifikra, kuna muda wa siasa na muda wa maisha ya kawaida. Mwana ccm kumkodishia ndege TL ni suala la kibinadamu tu halina uhusiano wowote na masuala ya kisiasa ila cdm ndio wanataka kukuza mambo.
 
Ccm wamekomaa kifikra, kuna muda wa siasa na muda wa maisha ya kawaida. Mwana ccm kumkodishia ndege TL ni suala la kibinadamu tu halina uhusiano wowote na masuala ya kisiasa ila cdm ndio wanataka kukuza mambo.

Kisiasa ni baada ya kushindikana kumaliza Maisha ya Lissu.

Kwa sasa tunajua kwamba mlichoweza kufanikisha ni Mauaji,Utekaji,utesaji,rushwa,ufisadi na ujangili
 
Bunge ndio msemaji mkuu wa iyo issue tatizo ili suala wasemaji wamekua wengi hakuna utaratibu vurugu kila mahali
 
Nani mwenye chuki kuliko mwengine? Lakini hata wakati wa mauaji ya Mwangosi na Mawazo pia hayakufanyika na wala CCM hawakuwa na huruma. Bado nauliza nini kimesababisha huruma hii kwa wana CCM ?

Albadir haijawahi muacha Mauaji salama
 
Huruma ya CCM ipo

1. Mwana chama wa ccm kutoa msaada wa ndege ndo ameiwakilisha ccm kwa ujumla.

2. Posho za milioni 43 kwa wabunge wote, pia ccm wamechangia.

3. Kujumuika pamoja kuanzia hospitali dodoma mpk uwanja wa ndege hata wabunge wa ccm walionyesha ushirikiano.
 
Huruma ya CCM ipo

1. Mwana chama wa ccm kutoa msaada wa ndege ndo ameiwakilisha ccm kwa ujumla.

2. Posho za milioni 43 kwa wabunge wote, pia ccm wamechangia.

3. Kujumuika pamoja kuanzia hospitali dodoma mpk uwanja wa ndege hata wabunge wa ccm walionyesha ushirikiano.
Uongo utakusaidia nini ?
 
Tulia Ackson amekulipa bei gani mkuu ? Kuna tetesi kwamba Sauli mmepanga kumng'oa , usistuke ninazo njama zenu zote .
Ee bana ee......... pale tulikuwa na maprofesa hwakufanya kitu, sasa tuna tajiri bubu, naye hafanyi kitu.
Heri tuwarudie madokta Phd!!
Lakini mie simo!
 
Back
Top Bottom