Huolewi kamwe


Ph-25

Ph-25

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
1,123
Likes
161
Points
160
Ph-25

Ph-25

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
1,123 161 160
Mwanamke unaolewa,hujui kupika,yani unapika mchuzi wenye ladha ya
machozi,alafu unajichekesha chekesha tu,wengine wavivu hata kupika hawataki ye kila saa simu tu utadhani anafanya biashara ya unga.

Unakuta mtu ameolewa hana mwezi anataka house girl,huo ni uvivu na unapoelekea ni kubaya wanawake wengine unaolewa alafu unakuwa
mchafu mchafu tu, hujui kupendeza, unavaa magauni yako ambayo hayashiki pasi,yani unaenda kumsevia mmeo chakula ila unakuta umekanyaga maugali huko mguuni haueleweki yani mpaka anaona kinyaa aisee..

Au umejimekapua mpaka umekuwa kama mdoli,makucha marefu kama shumileta kila saa umenuna utadhani askari wa ibilisi.Mwanamke umeolewa ila kila siku mmeo anaondoka kwenda kazini we umelala,nguo ya kuvaa ananyooshewa na dada wa kazi.

Hujui kavaa nini,hujamkiss wakati anaenda kazini,akifika ofisini wadada anaofanya nao kazi ndo wanamchana nywele na kumtengeneza tai lazima uachike tu. Humwambii sweet words,unajiweka kizee zee,unasingizia wokovuacha ushamba my precious sister.

Mumeo akiwa kazini hukumbuki hata kumtext,weunamtumia tu maneno ya fumbo ,utadhani mke mwenzio, we mume wako humuiti sweet names, kama honey,darling n.k.Unamuita sijui baba Aziza,sijui baba kambi au unamwita "we mwanaume",aisee wewelazima ndoa yako iwe na majaribu sana.

Lovely sisters, hujui kupika mpaka leo jifunze sasa hivi maana unazeeka na utatutia aibu, A good wife must be positiveminded, uwe unafikiria maendeleo ,usiwe kiwavi,unafikiria kula tu. precious sisters,kupendeza sio dhambi,ilimradi hujavaa nguo za aibu.

★ Mie mke wangu nitamnunulia nguo nzuri nzuri sana tena zakutosha ila asipozivaa,akav aa ma old school yake sitembei nae njiani,yani hata mtaani sipiti nae.Wewe mwanamke lazima ujue kupendeza.kumwambia mumeo maneno mazuri na kumuita majina mazuri sio dhambi.

Achakumuita mumeo majina yasiyoeleweka,Mke mzuri anajali na kutunza familiapamoja na mume wake.Sio kununa nuna tuuu utadhani askari wamotoni,unasingizia kwamba mapenzi nirohoni, lazima laughter moments ziwepo za kutosha.Precious people of God, ndoa ni baraka, you must enjoy it ni ibada, tena holy devotion, you must respect it.

Ndoa ni neema, usiichezee.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,493
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,493 280
AHahahahahah khaaa!!!! umetuvulia uvivu leo,,,,, haya tumekuelewa asante kwa funzo.
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,334
Likes
2,543
Points
280
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,334 2,543 280
Duh! Umewachana live.
 
myself scenario

myself scenario

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
348
Likes
193
Points
60
myself scenario

myself scenario

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
348 193 60
Safi..umefanya vizuri kuwachana kina dada na kina mama mahoka
 
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
2,618
Likes
2,844
Points
280
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
2,618 2,844 280
Asante kwa ushauri
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,437
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,437 280
Mungu akikuandikia jambo hata iweje itakuwa tu, wacheni maneno za kukariri.
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,762
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,762 280
Yamekukuta yapi tena?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,637
Likes
6,637
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,637 6,637 280
Haaaa kama wewe ni ke ni pm
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,860
Likes
5,160
Points
280
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,860 5,160 280
umegusa penyewe! ila mtoe hela za chakula na mazazi mchangie sio tubadilishe daily kwa hela ya hirani au?
 
Ph-25

Ph-25

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
1,123
Likes
161
Points
160
Ph-25

Ph-25

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
1,123 161 160
Mungu akikuandikia jambo hata iweje itakuwa tu, wacheni maneno za kukariri.
wacha kumsingizia mungu kwa tabia na upuuzi wako, mungu hausiki na kumpangia binadam shida wala matatizo, labda mungu wako huyo ndie anapanga, flan ateseke, mwingine ale good life, mwingine aolewe mwingine aendelee kua mchepuko, huyo mungu wa kipuuzi sana uyo, ila nae muabudu mimi hana izo tabia. na anaimiza binadam tufanye kazi tena kwa bidii sana sio mchezo mchezo.
 
kagwima

kagwima

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
660
Likes
476
Points
80
kagwima

kagwima

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
660 476 80
Mwenye masikio na asikie na mwenye macho ...................
Well said mkuuu
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,622
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,622 280
Kwan mke ni housegirl???
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,507
Likes
8,901
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,507 8,901 280
Mungu akikuandikia jambo hata iweje itakuwa tu, wacheni maneno za kukariri.
Kuoa na kuolew mbinguni hakuna, kama hauolewi jitathimini acha kumsingizia Mungu...,!
 

Forum statistics

Threads 1,235,725
Members 474,712
Posts 29,231,938