Huo ukubwa wa Yanga ni upi?

Huo ukubwa wa Yanga ni upi?

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Posts
11,645
Reaction score
14,809
Habari za wakati huu wadau,

Mapambanao yanaendelea japo nyama ngumu kila siku afadhali ya jana.

Ikiwa imepita siku moja toka club ya simba kuweka hadharani dau waliloweka M–bet kwenye mkataba,
Kuna vitu vya kufikirisha na kuchekesha sana katika nchi yetu ila kama kuna watu wanatunza historia basi wawaweke mashabiki wa yanga wa kipindi hichi katika kitabu hicho maana wanayoyafanya sio kawaida.

Baada ya simba kutangaza udhamini wa main sponsor katika msimu mpya na kampuni ya M–bet ulio gharimu kiasi cha 26 billion Tsh, mashabiki wa yanga wakiongozwa na yule zeru zeru anayehangaika kumuomba kila mtu msamaha ila kuna vitu vya kushangaza sana katika kwa mashabiki hao kweli yanga ina thamani kushinda simba licha ya yote haya aliyoyafanya simba kwa misimu minne iliyopita:

Kuchukua league kuu misimu minne mfululizo katika league kuu nchini Tanzania yanga thamani hiyo anaiotoa wapi?

Kucheza CAF champions league na kufika hatua za mbali kuliko wapinzani wao thamani hyo yanga anaitoa wapi kwa siku za karibuni?

Team ambayo haianzii chekechea kwenye Caf champions league ikiwa na point nyingi kuliko wapinzani wao thamani hio yanga anaitoa wapi?

Club inayoshika nafasi ya 12 barani Africa kwenye viwango vya Caf huku wapinzani wakiwa hawapo hata 100 bora na wanazidiwa na biashara United na namungo kimataifa kwa kila kitu ukubwa huo wanautoa wapi?

Yanga Kwenye mitandao ya kijamii imezidiwa mara mbili kwa wafuasi na Simba huku simba ikiwa ni club inayofuatiliwa zaidi Africa mashariki ukubwa huo wanautoa wapi hao utopolo?

Watu wapo Misri kujiandaa na pre season yeye yupo ferry na juzi kacheza na wavuvi wa ferry hata kikosi hajaweka kwa aibu maana ni kama umitashumta sasa kama kweli mna hela, basi msingeshindwa kwenda pre season uturuki na kubakia ferry au ukubwa wa yanga ni kumfunga simba kwenye ngao ya jamii na kwenye league ndo akili zao zilipoishia hapo kweli tuna safari ndefu sana.

Mashabiki na wakereketwa wa yanga ukubwa wenu uko wapi mpaka muone simba hawezi kupewa hela zile na M–BET ila nyinyi kupewa hela zile na sportpesa mnastahili njooni mjibu hoja kwa hoja twende sawa karibuni.
 
Nenda Google soma "Rise and Fall theory" utaacha kushabikia Kolo FC. Yanga ina RISE na Simba ina FALL hili liko wazi! Rekodi zote za Simba zinarudi kapuni Yanga inachukua Hatamu sasa. Hebu in 2025 tukiwa hai uje na rekodi za Simba na Yanga.Simba inabebwa na rekodi za nyuma na kutokana na kuwa mbovu rekodi zote zitafutwa na itasahaulika!

Rekodi za Simba

1. kushika nafasi ya pili 2022, mwaka 2025 kushuka daraja ( kabati la makombe limejaa vumbi kombe hata moja hamna)
2. Mwaka 2022 nafasi ya 12 mnavyosema CAF mwaka 2025 mtakuwa nafasi ya 70
3. Wafungaji wa Simba mwaka huu wote Kagere, Boko na Mugalu ukiunganisha magoli yao bado hawamfikii Mayele mmoja tu!
4. Yanga kuibamiza Simba kila mechi ya watani labda wapunguzwe na refa ndo Simba ishinde tena kwa magoli ya offside!
5. Ngao ya jamii Kolo FC msijifiche mvae jezi
 
Hakika ujinga wa uzeen lazma utakufa nao tu,pole sana
Nenda Google soma "Rise and Fall theory" utaacha kushabikia Kolo FC. Yanga ina RISE na Simba ina FALL hili liko wazi! Rekodi zote za Simba zinarudi kapuni Yanga inachukua Hatamu sasa. Hebu in 2025 tukiwa hai uje na rekodi za Simba na Yanga.Simba inabebwa na rekodi za nyuma na kutokana na kuwa mbovu rekodi zote zitafutwa na itasahaulika!

Rekodi za Simba

1. kushika nafasi ya pili 2022, mwaka 2025 kushuka daraja ( kabati la makombe limejaa vumbi kombe hata moja hamna)
2. Mwaka 2022 nafasi ya 12 mnavyosema CAF mwaka 2025 mtakuwa nafasi ya 70
3. Wafungaji wa Simba mwaka huu wote Kagere, Boko na Mugalu ukiunganisha magoli yao bado hawamfikii Mayele mmoja tu!
4. Yanga kuibamiza Simba kila mechi ya watani labda wapunguzwe na refa ndo Simba ishinde tena kwa magoli ya offside!
5. Ngao ya jamii Kolo FC msijifiche mvae jezi
 
Nenda Google soma "Rise and Fall theory" utaacha kushabikia Kolo FC. Yanga ina RISE na Simba ina FALL hili liko wazi! Rekodi zote za Simba zinarudi kapuni Yanga inachukua Hatamu sasa. Hebu in 2025 tukiwa hai uje na rekodi za Simba na Yanga.Simba inabebwa na rekodi za nyuma na kutokana na kuwa mbovu rekodi zote zitafutwa na itasahaulika!

Rekodi za Simba

1. kushika nafasi ya pili 2022, mwaka 2025 kushuka daraja ( kabati la makombe limejaa vumbi kombe hata moja hamna)
2. Mwaka 2022 nafasi ya 12 mnavyosema CAF mwaka 2025 mtakuwa nafasi ya 70
3. Wafungaji wa Simba mwaka huu wote Kagere, Boko na Mugalu ukiunganisha magoli yao bado hawamfikii Mayele mmoja tu!
4. Yanga kuibamiza Simba kila mechi ya watani labda wapunguzwe na refa ndo Simba ishinde tena kwa magoli ya offside!
5. Ngao ya jamii Kolo FC msijifiche mvae jezi
Uto kweli mmejaza vinyesi nyuma na kichwani. Yani jamaa amekupa hoja zenye mashiko wewe unalazania utabili wa Hali ya hewa mpaka mwaka 2025. Jibu hoja hizo kwa kutuonesha ukubwa wa yanga hahahahaa
 
Nenda Google soma "Rise and Fall theory" utaacha kushabikia Kolo FC. Yanga ina RISE na Simba ina FALL hili liko wazi! Rekodi zote za Simba zinarudi kapuni Yanga inachukua Hatamu sasa. Hebu in 2025 tukiwa hai uje na rekodi za Simba na Yanga.Simba inabebwa na rekodi za nyuma na kutokana na kuwa mbovu rekodi zote zitafutwa na itasahaulika!

Rekodi za Simba

1. kushika nafasi ya pili 2022, mwaka 2025 kushuka daraja ( kabati la makombe limejaa vumbi kombe hata moja hamna)
2. Mwaka 2022 nafasi ya 12 mnavyosema CAF mwaka 2025 mtakuwa nafasi ya 70
3. Wafungaji wa Simba mwaka huu wote Kagere, Boko na Mugalu ukiunganisha magoli yao bado hawamfikii Mayele mmoja tu!
4. Yanga kuibamiza Simba kila mechi ya watani labda wapunguzwe na refa ndo Simba ishinde tena kwa magoli ya offside!
5. Ngao ya jamii Kolo FC msijifiche mvae jezi
Kimba FC kwenye ubora...
 
Hakika ujinga wa uzeen lazma utakufa nao tu,pole sana
ujinga upi Sasa? kuwapasua Simba pale CCM Kirumba na Lupaso siku kadhaa zijazo? Kuna ujinga gani sasa kuchukua kombe with unbeaten record?
Au ni ujinga Yanga kumchukua Aziz Ki na kukataa kumuuza Mayele kwa 3B ambayo ni thamani ya wachezaji kumi wa Kolo FC?
 
WHETHER NDOGO AU KUBWA, YANGA ITABAKI KUWA YANGA... BINGWA WA KIHISTORIA MARA 28 TANZANIA

ILIANZA YANGA, SIMBA NDIO IKAFUATA
Historia ya simba unaijua vizuri lakini unajua kwa nn ilikuwa inaitwa Sunderland?
 
Ukubwa wa timu unapimwa na Makombe ayo mengine ni porojo. Ili Simba awe mkubwa kwanza atwae Makombe sio rank za CAF.
Unavyo sikia Ahly, Tp Mazembe, Mamelody ni wakubwa kwasababu Wana vikombe kuanzia Domestic league mbaka Caf Champion league.
 
Nenda Google soma "Rise and Fall theory" utaacha kushabikia Kolo FC. Yanga ina RISE na Simba ina FALL hili liko wazi! Rekodi zote za Simba zinarudi kapuni Yanga inachukua Hatamu sasa. Hebu in 2025 tukiwa hai uje na rekodi za Simba na Yanga.Simba inabebwa na rekodi za nyuma na kutokana na kuwa mbovu rekodi zote zitafutwa na itasahaulika!

Rekodi za Simba

1. kushika nafasi ya pili 2022, mwaka 2025 kushuka daraja ( kabati la makombe limejaa vumbi kombe hata moja hamna)
2. Mwaka 2022 nafasi ya 12 mnavyosema CAF mwaka 2025 mtakuwa nafasi ya 70
3. Wafungaji wa Simba mwaka huu wote Kagere, Boko na Mugalu ukiunganisha magoli yao bado hawamfikii Mayele mmoja tu!
4. Yanga kuibamiza Simba kila mechi ya watani labda wapunguzwe na refa ndo Simba ishinde tena kwa magoli ya offside!
5. Ngao ya jamii Kolo FC msijifiche mvae jezi
Hivi kweli mnataka kufanya vizuri kimataifa mnacheza na friends rangers na transit camp kweli mpo serious nyie.
 
Ukubwa wa timu unapimwa na Makombe ayo mengine ni porojo. Ili Simba awe mkubwa kwanza atwae Makombe sio rank za CAF.
Unavyo sikia Ahly, Tp Mazembe, Mamelody ni wakubwa kwasababu Wana vikombe kuanzia Domestic league mbaka Caf Champion league.
Umeongea vizuri sana sasa utachukuaje kombe wakati ukicheza mechi mbili tu unarudi kigamboni kuchukua kombe hasa Caf champions league ni hatua zinazoambatana na achievement hakuna overnight success lazima kuwe na hatua na kuchukua champions league sio rahisi unaona ulaya huko PSG na Man city licha ya uwekezaji mkubwa lakini wanaangukia pua endeleeni kujipa moyo na friends rangers pamoja na transit camp .
 
Hivi kweli mnataka kufanya vizuri kimataifa mnacheza na friends rangers na transit camp kweli mpo serious nyie.
we subiri utaona Yanga ni bora kiasi gani gari imewaka sisi tuna watu daima mbele nyuma mwiko
 
Ukubwa wa timu unapimwa na Makombe ayo mengine ni porojo. Ili Simba awe mkubwa kwanza atwae Makombe sio rank za CAF.
Unavyo sikia Ahly, Tp Mazembe, Mamelody ni wakubwa kwasababu Wana vikombe kuanzia Domestic league mbaka Caf Champion league.
Masikini ya mungu.....Daaah!

Aibu nimesikia mimi
 
Masikini ya mungu.....Daaah!

Aibu nimesikia mimi
Sio Aibu Yako, Aibu ni Kwa mbumbumbu fc yoyote Anaye toka Hadharani na kusema Simba Ina rank ya Caf, Ina udhamini mkubwa, Ina wafuasi mitandaoni. Wakati Takwimu za Tff zinasema Yanga inaingiza Mashabiki wengi viwanjani.
Timu kubwa haipimwi na vitu vya kipuuzi, ukubwa wa timu ni Makombe na Yanga wanayo 28.
 
Sio Aibu Yako, Aibu ni Kwa mbumbumbu fc yoyote Anaye toka Hadharani na kusema Simba Ina rank ya Caf, Ina udhamini mkubwa, Ina wafuasi mitandaoni. Wakati Takwimu za Tff zinasema Yanga inaingiza Mashabiki wengi viwanjani.
Timu kubwa haipimwi na vitu vya kipuuzi, ukubwa wa timu ni Makombe na Yanga wanayo 28.
Alisikika kichaa mmoja akilalama hovyo... Daaah
 
Back
Top Bottom