Hunijui sikujui inakuaje unanichokoa chokoa

Hunijui sikujui inakuaje unanichokoa chokoa

Yes! Watu wengi sana wame umizwa na marafiki wakidhani marafiki hao kujua kila kitu kuhusu wao ndio urafiki wenyewe.
Kuna vitu anafaa wajue madaktari wako tu, vingine ajue mpenzi wako tu, vingine wajue watu wa serikali tu, vingie wajue viongozi wako wa dini tu na vichache sana wajue marafiki.
Sasa watu huwa wana fanya vice versa
Lazma ile kwako sku yakitokea ya kutokea
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] uko sawa kabisaa!!100%true!!
Hii inafanya wengi waniotee otee tuu!!
 
Ujumbe umefika bila shaka, juzi ulijitahidi kweli kukwepa viunzi, kama kuna watu walikuwa makini watakuwa wamegundua. Kama sijakosea
 
Ujumbe umefika bila shaka, juzi ulijitahidi kweli kukwepa viunzi, kama kuna watu walikuwa makini watakuwa wamegundua. Kama sijakosea
Luq12wewe[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] haya bwanaa!!!

Uko makini sana!
 
Tumeacha kunyonya maziwa ya mamazetu sembuse binadamu UKIACHWA ACHIKA nmeipenda iyo....
 
Tumeacha kunyonya maziwa ya mamazetu sembuse binadamu UKIACHWA ACHIKA nmeipenda iyo....
[emoji6] [emoji6] [emoji6] [emoji108] eehhh!

Hakuna marefu yasiyo na nchi!
Hata kifo pia kinatutenganisha sio mpk wanaadamu!
 
[emoji1] [emoji1] [emoji23] [emoji23] [emoji1] [emoji1] wenye vihedemswede,wasiojijua....!!

Jolie wewee!!!!lloohh!!
Wale wenye viherehere,wenye visebusebu na visirani vireeeeefu kama mkojo wa bia[emoji57] [emoji57] [emoji108]
 
Back
Top Bottom