Mwanahabari Huru
JF-Expert Member
- Mar 9, 2015
- 14,242
- 34,917
Kumbuka mimi ni Mwandishi wa Habari tena ninaye fahamika vizuri sana sina chama chochote karibu sana kwenye ofisi zetu zilizopo Magomeni Mwembe chai
Huna chama? Pitia habari zako unazozitoa humu! Ya nini kujificha, kwani ukisema wewe mpinzani ni uhaini! Wana CCM sio malaika, kuna wasio waaminifu miongoni mwao! Kosoa kotekote, MkuuKumbuka mimi ni Mwandishi wa Habari tena ninaye fahamika vizuri sana sina chama chochote karibu sana kwenye ofisi zetu zilizopo Magomeni Mwembe chai
Wewe ni mchumia tumbo tu! Mwandishi wa habari gani anakuwa biased hivyo?Kumbuka mimi ni Mwandishi wa Habari tena ninaye fahamika vizuri sana sina chama chochote karibu sana kwenye ofisi zetu zilizopo Magomeni Mwembe chai
Hahahahahaha we mwandishi wa habari au mbeba mikoba ufipa?Kumbuka mimi ni Mwandishi wa Habari tena ninaye fahamika vizuri sana sina chama chochote karibu sana kwenye ofisi zetu zilizopo Magomeni Mwembe chai
Kumbe wale buku 7 wanachumia koromeo?Wewe ni mchumia tumbo tu! Mwandishi wa habari gani anakuwa biased hivyo?
Mwembechai kubwa!;sehemu gani?Kumbuka mimi ni Mwandishi wa Habari tena ninaye fahamika vizuri sana sina chama chochote karibu sana kwenye ofisi zetu zilizopo Magomeni Mwembe chai
Achana nalo hilo lichadema lililokubuhu, sijui linataka kumdanganya nani.Huna chama? Pitia habari zako unazozitoa humu! Ya nini kujificha, kwani ukisema wewe mpinzani ni uhaini! Wana CCM sio malaika, kuna wasio waaminifu miongoni mwao! Kosoa kotekote, Mkuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe dada niache nisije nikakupiga mtiiiii.... hahahahaKumbe wale buku 7 wanachumia koromeo?
Mbona unatumia tumbo kufikiri?Kumbuka mimi ni Mwandishi wa Habari tena ninaye fahamika vizuri sana sina chama chochote karibu sana kwenye ofisi zetu zilizopo Magomeni Mwembe chai
Mnafiki Mzandiki katika ubora wako uliotukuka. Huna hata aibu ya kujiita wewe ni Mwandishi wa Habari...labda ni Mhandisi wa Habari.Kumbuka mimi ni Mwandishi wa Habari tena ninaye fahamika vizuri sana sina chama chochote karibu sana kwenye ofisi zetu zilizopo Magomeni Mwembe chai
Shida ni kwamba hukumu ilishapangwa ndo maana hakimu alikataa kujitoa, anajua kesho akimpa dogo mvua za kutosha either atakua jaji au kupata kua kitengo kingine
Mungu mbariki Abdul Nondo