Huku tunaitwa Makapi,Vibaka;Libya waliitwa mapanya,Rwanda Inyenze(Mende)

Huku tunaitwa Makapi,Vibaka;Libya waliitwa mapanya,Rwanda Inyenze(Mende)

Ki Mun

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Posts
3,442
Reaction score
4,393
Watawala wanapoingiwa hofu ya kuondolewa madarakani huamua kuwatukana wananchi wao wenyewe na kuwaita kila aina ya majina mabaya

Wakati viongozi wakuu wa CCM wameamua kutuita Watanzania maadui,makapi,oil chafu na vibaka,huko Libya watawala waliwaita wananchi wao wenyewe MAPANYA,Intarahamwe kule Rwanda waliwaita ndugu zao Watutsi INYENZE(yaan Mende).

Lakini hatimaye Panya walimtimua Gadaffi huko Libya,na Inyenze wakiongozwa na Mende Mkuu Paul Kagame waliwavurumushia mbali Intarahamwe huko Rwanda na kumbe Mende wana akili bwana kuzidi Maprofesa wa hapa kwetu maana jana tu Profesa mmoja hapa kwetu ametoka kula bata huko na kutafuta kujua maarifa ya namna Mende walivyomudu kuijenga nchi yao.

Tukaze mwendo,Makapi,Oil Chafu,Maadui na Vibaka hatimaye tutaweza kuongoza dola hii na Maprofesa hata wale wa kichina watakuja kwetu kujifunza tulivyofanikiwa kubadili maisha ya Watanzania.

ALLUTA CONTINUAAA!
 
Lakini ukae ukijua kua hao mapanya wa Libya ndio walioifikisha hapa ilipo hiyo Libya. Ninawasiwasi na nyinyi Makapi (kama ulivyojiita mwenyewe) munaweza kuifikisha pabaya nchi yetu. Hivyo mushindwe na mulaaniwe.
 
Watawala wanapoingiwa hofu ya kuondolewa madarakani huamua kuwatukana wananchi wao wenyewe na kuwaita kila aina ya majina mabaya

Wakati viongozi wakuu wa CCM wameamua kutuita Watanzania maadui,makapi,oil chafu na vibaka,huko Libya watawala waliwaita wananchi wao wenyewe MAPANYA,Intarahamwe kule Rwanda waliwaita ndugu zao Watutsi INYENZE(yaan Mende).

Lakini hatimaye Panya walimtimua Gadaffi huko Libya,na Inyenze wakiongozwa na Mende Mkuu Paul Kagame waliwavurumushia mbali Intarahamwe huko Rwanda na kumbe Mende wana akili bwana kuzidi Maprofesa wa hapa kwetu maana jana tu Profesa mmoja hapa kwetu ametoka kula bata huko na kutafuta kujua maarifa ya namna Mende walivyomudu kuijenga nchi yao.

Tukaze mwendo,Makapi,Oil Chafu,Maadui na Vibaka hatimaye tutaweza kuongoza dola hii na Maprofesa hata wale wa kichina watakuja kwetu kujifunza tulivyofanikiwa kubadili maisha ya Watanzania.

ALLUTA CONTINUAAA!

hahah hii nimeipenda Makapi na vibaka kama ulivyojiita mkiongozwa na Kapi kubwa na likibaka likubwa lao fisadi Lowasa!
 
hahah hii nimeipenda Makapi na vibaka kama ulivyojiita mkiongozwa na Kapi kubwa na likibaka likubwa lao fisadi Lowasa!
Wanafikili kuchukua nchi nisawa na kuchukua chungwa na kuweka mdomoni.
 
Shoga kwa kiswahili halisi (sio cha kwenu) ni Rafiki) kwahiyo kama unataka urafiki na mimi, mm sitaki,sababu ukawa munamchezo wa kunya pembeni.

Kwa hiyo Barbarosa ni shoga ako??
 
Last edited by a moderator:
Hakuna neno mushindwe na mulaaniwe...japo mgeni niweke sawa kiswahili...
 
Watawala wanapoingiwa hofu ya kuondolewa madarakani huamua kuwatukana wananchi wao wenyewe na kuwaita kila aina ya majina mabaya

Wakati viongozi wakuu wa CCM wameamua kutuita Watanzania maadui,makapi,oil chafu na vibaka,huko Libya watawala waliwaita wananchi wao wenyewe MAPANYA,Intarahamwe kule Rwanda waliwaita ndugu zao Watutsi INYENZE(yaan Mende).

Lakini hatimaye Panya walimtimua Gadaffi huko Libya,na Inyenze wakiongozwa na Mende Mkuu Paul Kagame waliwavurumushia mbali Intarahamwe huko Rwanda na kumbe Mende wana akili bwana kuzidi Maprofesa wa hapa kwetu maana jana tu Profesa mmoja hapa kwetu ametoka kula bata huko na kutafuta kujua maarifa ya namna Mende walivyomudu kuijenga nchi yao.

Tukaze mwendo,Makapi,Oil Chafu,Maadui na Vibaka hatimaye tutaweza kuongoza dola hii na Maprofesa hata wale wa kichina watakuja kwetu kujifunza tulivyofanikiwa kubadili maisha ya Watanzania.

ALLUTA CONTINUAAA!

1. Siko Ukawa wala CCM ila wewe unaongea uongo. CCM hawajaita watanzania wote makapi wala oil chafu, imewaita wapinzani wake tu. Hapa Tanzania tuna mfumo wa kidemokrasia, huwezi kufananisha na Libya ya Gaddafi ambayo haikuwa nchi inayofuata mfumo wa demokrasia bali Jamahhiriya.
2. Interahamwe hawakuwa chama cha siasa wala Kagame hakuwa anaongoza chama cha siasa bali kundi la waasi. Mfano wako unahusiana vipi na siasa zetu za vyama vingi?
3. Mwandiko wako naujua lakini sio ishu jibu hoja hizo 1 na 2 au fanya marekebisho.

cc: kadoda11
 
Back
Top Bottom