Huku ni kudanganyana tu>>>


D 007

D 007

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
208
Points
195
D 007

D 007

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
208 195
Naamini kila mtu anapenda kupendwa na mpenzi wake au anayekufanya uwe na raha mara zote bas huyo ndiye kipenzi kwako,lakn hapa namaanisha malovee haswaaa!hawa dada ze2 sikuhizi wana cm nzuri sana ku2shinda hata sisi na zkiwa na uwezo wa internet hiyo sii mbaya hongereni,kwahivyo bas utakuta ana BBM,TWITTER,FB?WHATSAPP,...TANGO na nyinginezo,alafu kila network yake ina wa2 tuseme kwa hesabu la chini sana ni mia500 na walio online ni mia mia,sasa unapokutana naye faragha yani umemuita m2lie kwa maongezi au mipango yenu,utakuta yeye masaa yote anachat yani yupo bz kinoma noma na kama ana cm mbil nyingine ina extreme msg za bure nako anachat bila hata kuona haya,nasi kwa wapenz tu hata rafiki wakawaida wakike,huku akijifanya kwenda sawa na wewe kimaongezi ili uone kanakwamba hamna tofauti yeyote kati yenu huku cm zote zikiwa silents vidole tu ndo vyaongea,lakn hata akiwa online siku ambazo hamkutani unapomtumia msg hakujibu kwa mda husika au hujibiwi kabisa,unaweza tuma msg yako saa4 asubuhi ukajibiwa sa5au6 mchana na bado unamuona oline,ukimuulza mbona unachelewa kunijibu utaskia baby nilkuwa online lakn bz nafanya shughul nyinge ila cm ipo tu online,ila unapokuja kukutana naye ndo unagundua kumbe huwaga unapigwa changa la macho na ni wepesi sana kusahau wanachosemaga na ndo uzuri wa uongo coz hujitengaga na ukweli daima,swali langu kwao ni... je cm sikuhizi imekuwa ni bora kuliko mpenzi wako?au uliye kutana naye kimaongezi?je hivi unataka kumfanya mpenz wako akuamini?je kwani huyo mpenzi wako au rafiki naye anashindwa kuingia nakuchart kama wewe?je kuna haja ya nyie kuonana au kuwa wapenz kama kuna kuchart tu?maana nibora mkawa mnachart tu kuliko kuonana na mwenzako maana mkionana we saa zote upo bz na cm yako,mkiachwa mnasema boys wanapenda kutuchezea hawana mapenzi yakweli,hayo mapenzi yakweli unayataka kutoka wap?kama wewe ni mbabaishaji?sisi si mabwege au mapoyoyo tunajua kupenda nakujali lakini kama hueleweki nani atadili na wewe?jirekebisheni acheni hizo!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
Hao ndio huwa nawapenda mimi,,nawafanya wa kimichezo zaid,,yan ni wa kuwala sambusa tuh na kuwaacha,,

wife material karne hizi ni nadra sana
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Mle alafu utafute demu mwingine.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,916
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,916 2,000
hutokea kwa jamii ya leo mmmh mtu kila saa yupo busy kwenye simu anachat tuuuuu yaani inakuwa kero maana ww unaongea yeye na simu. ila thats life
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 0
mkuu hiyo imetokea!! ukimuuliza
"mbona upo busy na sim wakati tumekuja hapa kwa mazungumzo?"
anakujibu:- "haya zungumza sasa!!!!!"
huku kakukodolea macho.

Kilichofuata nililipa bili nikasepa!!!!!!!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
he he he he he
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,869
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,869 2,000
Naamini kila mtu anapenda kupendwa na mpenzi wake au anayekufanya uwe na raha mara zote bas huyo ndiye kipenzi kwako,lakn hapa namaanisha malovee haswaaa!hawa dada ze2 sikuhizi wana cm nzuri sana ku2shinda hata sisi na zkiwa na uwezo wa internet hiyo sii mbaya hongereni,kwahivyo bas utakuta ana BBM,TWITTER,FB?WHATSAPP,...TANGO na nyinginezo,alafu kila network yake ina wa2 tuseme kwa hesabu la chini sana ni mia500 na walio online ni mia mia,sasa unapokutana naye faragha yani umemuita m2lie kwa maongezi au mipango yenu,utakuta yeye masaa yote anachat yani yupo bz kinoma noma na kama ana cm mbil nyingine ina extreme msg za bure nako anachat bila hata kuona haya,nasi kwa wapenz tu hata rafiki wakawaida wakike,huku akijifanya kwenda sawa na wewe kimaongezi ili uone kanakwamba hamna tofauti yeyote kati yenu huku cm zote zikiwa silents vidole tu ndo vyaongea,lakn hata akiwa online siku ambazo hamkutani unapomtumia msg hakujibu kwa mda husika au hujibiwi kabisa,unaweza tuma msg yako saa4 asubuhi ukajibiwa sa5au6 mchana na bado unamuona oline,ukimuulza mbona unachelewa kunijibu utaskia baby nilkuwa online lakn bz nafanya shughul nyinge ila cm ipo tu online,ila unapokuja kukutana naye ndo unagundua kumbe huwaga unapigwa changa la macho na ni wepesi sana kusahau wanachosemaga na ndo uzuri wa uongo coz hujitengaga na ukweli daima,swali langu kwao ni... je cm sikuhizi imekuwa ni bora kuliko mpenzi wako?au uliye kutana naye kimaongezi?je hivi unataka kumfanya mpenz wako akuamini?je kwani huyo mpenzi wako au rafiki naye anashindwa kuingia nakuchart kama wewe?je kuna haja ya nyie kuonana au kuwa wapenz kama kuna kuchart tu?maana nibora mkawa mnachart tu kuliko kuonana na mwenzako maana mkionana we saa zote upo bz na cm yako,mkiachwa mnasema boys wanapenda kutuchezea hawana mapenzi yakweli,hayo mapenzi yakweli unayataka kutoka wap?kama wewe ni mbabaishaji?sisi si mabwege au mapoyoyo tunajua kupenda nakujali lakini kama hueleweki nani atadili na wewe?jirekebisheni acheni hizo!
hiyo tabia ni total lack of respect. alafu nyingine ni ile ya kuwekeana appointment alafu demu anakuweka wee. ujinga tuu huo eti ah yeye sii ndio anataka K yangu wacha aifanyie kazi...dawa moja tuu una mgegeda na kusepa wacha waseme wanaume tuna tamaa lakini na wao ujinga wao ndio unatufanya tumege na kusepa
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Mimi huwa nakataza kutumia simu, either ifungwe au call zisipokelewe kabisaa,
kwa sababu sitakuwa na furaha kuona maongezi yakatishwe kwa simu,....
Yani hata ktk baadhi ya sehemu kikazi hupaswi kutumia simu kabisaaaaa,
only land line for organization purpose
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,921
Points
2,000
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,921 2,000
Ndo maana dem asiyetumia kilevi mi sipatani naye kabisa. Dem mkata maji ukiwa naye anakuwa busy kila round isimpite, muda si muda anadebela unamtanguliza kwenye chumba kumshughulikia. Hawezi kukumbuka mamitandao yake wakati kashayatinga kichwani. HABARI NDO HIYO!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Ukiwa na mpenzi wako faragha na yuko busy na simu, simply hachukulii serious ya mahusiano hayo na pia usiamini anayeweka simu silent.
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
sure kwa kweli haka katabia kanaboa sana
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,031
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,031 2,000
Mapenzi ya siku hizi homa tupu yaani.Ningelijua mapema ningekuwa padri.
 
everlenk

everlenk

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
11,514
Points
2,000
everlenk

everlenk

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
11,514 2,000
Si wanawake tu hata wanaume unakuta mtu ndo yuko kabisa juu ya mwanamke anajaza upepo eti kisa simu ya kazin au biashara imeingia hawez kuacha kupokea bas anapokea huku mashine iko ndani ya k.yaan inakera sana akimaliza kupokea sorry beb c unajua tena....
 
Baby M

Baby M

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
1,046
Points
1,250
Baby M

Baby M

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2012
1,046 1,250
Si wanawake tu hata wanaume unakuta mtu ndo yuko kabisa juu ya mwanamke anajaza upepo eti kisa simu ya kazin au biashara imeingia hawez kuacha kupokea bas anapokea huku mashine iko ndani ya k.yaan inakera sana akimaliza kupokea sorry beb c unajua tena....
Kudadek huyo unampushia mbalii...
 

Forum statistics

Threads 1,283,856
Members 493,850
Posts 30,803,286
Top