Huku ni Kuchanganyikiwa Kwa Wanaharakati

Huku ni Kuchanganyikiwa Kwa Wanaharakati

Ertugrul Bey

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2020
Posts
14,354
Reaction score
29,305
Screenshot_20251210-204924_Google.jpg


My people,​


Ukifuatilia kile kinachofanywa na wanaharakati hakika utashangaa huwa wanafikiria nini?

Baada ya kupanga tarehe za maandamano na Serikali kuchomoa waya kwenye betri kila uchwao,sasa wanakuja na idea nyingine


Wanataka kuandamana siku ya sikukuu ya Krismass,sababu ni kwamba siku hiyo ni lazima watu watoke waende makanisani kwahiyo serikali haiwezi kuwazuia

Hii ni kuonyesha mbinu zote sasa zimeshindikana sasa wanataka kuzinajisi sherehe za kidini,huu ni ujinga mkubwa mnataka kufanya

Wananchi msikubali huu ujinga hata kidogo,ni wakati sasa wa kutumia akili zenu na sio kufuata au kufanya kila mnachosikia in the name of kuikomboa Tanganyika

Tukubali kwamba tumeishiwa power na hatuwezi kuiangusha serikali ya Mama Samia, sasa tujikite zaidi kupeana elimu ya katiba ili kesho au kesho kutwa mchakato ukianza basi tuwe tunajua yapi ya kuwepo na yapi yasiwepo

Haya makelele ya Maandamano hayana tija tena,sio muda wa kuleta taharuki na kupoteza amani ya nchi yetu,kumbuka mjenga nchi ni mwananchi mwenyewe na mbomoa nchi mwananchi mwenyewe

Kwa niaba ya Team Amani,wakiwemo Invisible Mafia
iamwangdamin
adriz
stakehigh

Na wengine aluta continua

Ni hayo tu!
 
View attachment 3514011

My people,​


ukifuatilia kile kinachofanywa na wanaharakati hakika utashangaa huwa wanafikiria nini?

Baada ya kupanga tarehe za maandamano na Serikali kuchomoa waya kwenye betri kila uchwao,sasa wanakuja na idea nyingine


Wanataka kuandamana siku ya sikukuu ya Krismass,sababu ni kwamba siku hiyo ni lazima watu watoke waende makanisani kwahiyo serikali haiwezi kuwazuia

Hii ni kuonyesha mbinu zote sasa zimeshindikana sasa wanataka kuzinajisi sherehe za kidini,huu ni ujinga mkubwa mnataka kufanya

Wananchi msikubali huu ujinga hata kidogo,ni wakati sasa wa kutumia akili zenu na sio kufuata au kufanya kila mnachosikia in the name of kuikomboa Tanganyika

Tukubali kwamba tumeishiwa power na hatuwezi kuiangusha serikali ya Mama Samia, sasa tujikite zaidi kupeana elimu ya katiba ili kesho au kesho kutwa mchakato ukianza basi tuwe tunajua yapi ya kuwepo na yapi yasiwepo

Haya makelele ya Maandamano hayana tija tena,sio muda wa kuleta taharuki na kupoteza amani ya nchi yetu,kumbuka mjenga nchi ni mwananchi mwenyewe na mbomoa nchi mwananchi mwenyewe

Kwa niaba ya Team Amani,wakiwemo Invisible Mafia
iamwangdamin
adriz
stakehigh

Na wengine aluta continua

Ni hayo tu!

Hili la X-mas hata mini nalipinga japo naunga mkono maandamano
 
Kwahiyo upo maji moto na maji baridi kungwi mbobezi wa malavi davi
Hapana, ila huwezi kuweka protest siku ya sherehe muhimu ya kidini. Naona ni kama mawazo ya kupandikizwa yanayolazimisha maandamano yabebe sura ya machafuko.

Si sawa kudai haki kwa kuny’ang’anya wengine haki yao ya kuabudu na kukusanyika, itatengeneza chuki na kupunguza mwitikio wa dhati wa watanzania wengi ambao ni wakristo na wanasapoti mabadiliko.
 
Hapana, ila huwezi kuweka protest siku za sherehe muhimu ya kidini. Naona ni kama mawazo ya kupandikizwa yanayolazimisha maandamano yabebe sura ya machafuko.

Si sawa kudai haki kwa kuny’ang’anya wengine haki yao ya kuabudu na kukusanyika, itatengeneza chuki na kupunguza mwitikio wa dhati wa watanzania wengi ambao ni wakristo na wanasapoti mabadiliko.
Hilo nimesema hatulitaki na kama watakazana kulishadadia basi lolote baya litawakuta hao vijana.
 
View attachment 3514011

My people,​


ukifuatilia kile kinachofanywa na wanaharakati hakika utashangaa huwa wanafikiria nini?

Baada ya kupanga tarehe za maandamano na Serikali kuchomoa waya kwenye betri kila uchwao,sasa wanakuja na idea nyingine


Wanataka kuandamana siku ya sikukuu ya Krismass,sababu ni kwamba siku hiyo ni lazima watu watoke waende makanisani kwahiyo serikali haiwezi kuwazuia

Hii ni kuonyesha mbinu zote sasa zimeshindikana sasa wanataka kuzinajisi sherehe za kidini,huu ni ujinga mkubwa mnataka kufanya

Wananchi msikubali huu ujinga hata kidogo,ni wakati sasa wa kutumia akili zenu na sio kufuata au kufanya kila mnachosikia in the name of kuikomboa Tanganyika

Tukubali kwamba tumeishiwa power na hatuwezi kuiangusha serikali ya Mama Samia, sasa tujikite zaidi kupeana elimu ya katiba ili kesho au kesho kutwa mchakato ukianza basi tuwe tunajua yapi ya kuwepo na yapi yasiwepo

Haya makelele ya Maandamano hayana tija tena,sio muda wa kuleta taharuki na kupoteza amani ya nchi yetu,kumbuka mjenga nchi ni mwananchi mwenyewe na mbomoa nchi mwananchi mwenyewe

Kwa niaba ya Team Amani,wakiwemo Invisible Mafia
iamwangdamin
adriz
stakehigh

Na wengine aluta continua

Ni hayo tu!

Ni haki yao, kama ilivyo ni haki yako kuongea unachokiongea

Ww hubiri amani na wao watahubiri maandamano

Wote ni watanzania na wote ni walipa kodi
 
View attachment 3514011

My people,​


ukifuatilia kile kinachofanywa na wanaharakati hakika utashangaa huwa wanafikiria nini?

Baada ya kupanga tarehe za maandamano na Serikali kuchomoa waya kwenye betri kila uchwao,sasa wanakuja na idea nyingine


Wanataka kuandamana siku ya sikukuu ya Krismass,sababu ni kwamba siku hiyo ni lazima watu watoke waende makanisani kwahiyo serikali haiwezi kuwazuia

Hii ni kuonyesha mbinu zote sasa zimeshindikana sasa wanataka kuzinajisi sherehe za kidini,huu ni ujinga mkubwa mnataka kufanya

Wananchi msikubali huu ujinga hata kidogo,ni wakati sasa wa kutumia akili zenu na sio kufuata au kufanya kila mnachosikia in the name of kuikomboa Tanganyika

Tukubali kwamba tumeishiwa power na hatuwezi kuiangusha serikali ya Mama Samia, sasa tujikite zaidi kupeana elimu ya katiba ili kesho au kesho kutwa mchakato ukianza basi tuwe tunajua yapi ya kuwepo na yapi yasiwepo

Haya makelele ya Maandamano hayana tija tena,sio muda wa kuleta taharuki na kupoteza amani ya nchi yetu,kumbuka mjenga nchi ni mwananchi mwenyewe na mbomoa nchi mwananchi mwenyewe

Kwa niaba ya Team Amani,wakiwemo Invisible Mafia
iamwangdamin
adriz
stakehigh

Na wengine aluta continua

Ni hayo tu!
Hapana ni 29 January
 
Back
Top Bottom