Huku kukumbatia nako kuna matata yake

Huku kukumbatia nako kuna matata yake

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Posts
5,957
Reaction score
8,005
Ku-hug ni salam nzuri yenye kuambatana na ukaribu wa wahusika ingawa wapo wanaopenda na wapo wanaochukia ama kubagua watu kwenye ku-hug.

Kimsingi ku-hug kunahusisha hisia kali ya undugu ama ujirani ndio maana watu hutokwa chozi, wengine kufunga macho alimradi kuna hisia.

Awali nilikuwa sipendi hadi nilipokuja kuishi mjini kuna jamaa yangu anapenda kumhug kila mtu, sasa siku moja ikawa fadhaa, alitaka kum-hug mdada mmoja.

Yule mdada akamkwepa wakati ameshafungua mikono kumhug niliona fedheha sana kwa kuwa jamaa yangu aliishiwa nguvu kwa aibu.

Jamani mtu ana-ku-hug unafanya nyodo maana yake nini? Unamtia mtanashati mwenzio aibu mbele za watu, ama kuna kanuni gani katika ku-hug?
Tujuzane hizo kanununi.
 
Kimsingi hakuna kitu sipendi kama huku ku-hug-iana, hasahasa na wadada.. Mtu pekee ninaependa ani hug anytime anywhere ni bibi angu tuuuuuuuuuuu. Wengine watasubiri sana.
 
sio kila mtu una mu HUG,huyo rafiki yako stahili yake,una hug mtu wako wa karibu sanaaa,kama Dad,Mama,mumewako,dadako,kaka,rafiki yako wa karibu sana,sio kila unaemuona una hujamzowea unafungua mikono...
 
unaangalia na mtu wa kumhug bana sio wote wanapewa kumbato haanh
 
Mie nilimpa mkono mtu kama salamu yeye akarudisha mkono wake nyuma. Niijihisi kama nimejinyea aisee. Si uungwana kudhalilishana in public kwa kweli!
 
Sio kila unayekutana nae lazima ufanye hiyo kitu bana, kwanza utaboa mno, wapo watu utahug na wengine utapotezea, utapata aibu za kujitakia kama hizo
 
Mie nilimpa mkono mtu kama salamu yeye akarudisha mkono wake nyuma. Niijihisi kama nimejinyea aisee. Si uungwana kudhalilishana in public kwa kweli!

Mkuu hii ya mkono hakukutendea haki, ila ya kuhug sio wote wanapenda hiyo kitu
 
si tabia nzuri kukwepa .. hata kama humpendi ni bora tu ujikaze umhug kwa sababu u loose nothing from that
 
Kimsingi hakuna kitu
sipendi kama huku ku-hug-iana, hasahasa na wadada.. Mtu pekee ninaependa
ani hug anytime anywhere ni bibi angu tuuuuuuuuuuu. Wengine watasubiri
sana.

kikwetu tuna hug mpaka wakwe ndo salama ole wako ukaoe kwetu utafurahi
 
Mie nilimpa mkono mtu kama salamu yeye akarudisha mkono wake nyuma. Niijihisi kama nimejinyea aisee. Si uungwana kudhalilishana in public kwa kweli!

Kuna watoto wa kike wa Kiislamu hawashikani mikono na wanaume, nadhani ni mafundisho ya dini!
 
Back
Top Bottom