Hukosei Katika Kuumba Kwako

mo effect

JF-Expert Member
Aug 27, 2014
559
1,000
Huyo cha mtoto kwanza hana pozi mi_nywele imemzidia uzito ni kama kalazimishwa kukaa.. wapo bana wenye mi_shape yao rudi ukajipange upya
 

BabaTina

JF-Expert Member
Aug 29, 2008
429
1,000
Duh mkuu umeibua malaya wa badoo...usiombe kukutana naye huyo unaweza kimbia...unachokiona hapo si uhalisia wa utakayoyaona hapo baadaye
 

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,144
2,000
Huyo cha mtoto kwanza hana pozi mi_nywele imemzidia uzito ni kama kalazimishwa kukaa.. wapo bana wenye mi_shape yao rudi ukajipange upya
Kila jicho na linavyoona usililazimishe jicho la mwenzako kuona uonavyo wewe jmn. Khaaaa.
 

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,144
2,000
Aliumba ili iwe mali ya huyo aliyeumbwa. Kwa nini unafukunyua mali za watu na kuziweka bayana?
Nai Mollel ingekuwa imefichwa sjui ningeionea wapi mie ukiona hivyo sio siri tena hiyo iliwekwa na imeshakuwa bayana tayari mwaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom