Hujuma Dhidi ya Mwanza, Arusha, Mbeya Kwenye Website ya Taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma Dhidi ya Mwanza, Arusha, Mbeya Kwenye Website ya Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaka Mchaka, Nov 4, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,983
    Likes Received: 4,112
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli (vinginevyo atokee mtu wa serikari hata kwa ID yake binafsi) aeleze nini kinaendelea.
    Mbali na hapo inaonyesha kuwa watu wamefikia uwezo wao wa kufikiri pamoja na kukabiliana na challenges!
     
  3. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii ni aibu kweli kweli maana Serikali ya CCM inawapa watu umaarufu pasipo sabau
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Sorry! The domain is currently not available.


    If you are the Administrator of this website, Please contact the billing section (+255 658 680751).

    Apology for any inconvinience.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hata mishe mishe za kusheherekea uhuru feki wa Tanzania huku Arachuga Hakuna!
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kila sehemu tabu tu-hakuna tunapoweza hata kwenye kuweka details zetu
     
Loading...