mapema
JF-Expert Member
- Jul 21, 2014
- 991
- 3,141
Hapana ndugu yangu, kama una hela halafu huna shule, ni kama kula chakula kizuri ukipendacho kisicho kuwa na chumvi.Duuh mkuu mi naona kama tayar una maokoto kusoma sio ishu
Hapana ndugu yangu, kama una hela halafu huna shule, ni kama kula chakula kizuri ukipendacho kisicho kuwa na chumvi.Duuh mkuu mi naona kama tayar una maokoto kusoma sio ishu
I wish I could, my friend. But life ain't that easy.Sir! Give us your juniors even a little bit of it.
Daah! Japo ngumu lakini I will try.Ndio maana kuna elimu ya watu wazima ukizingatia unafanikiwa vizuri sana. Bado hujachelewa. Kuna kitu Mungu amekuandalia.
Yeah it is but with your vast experiences and knowledge you can impact positively our lives, your juniors.I wish I could, my friend. But life ain't that easy.
Daaah mkuu sasa now una pesa unataka elimu kwa level ipi anHapana ndugu yangu, kama una hela halafu huna shule, ni kama kula chakula kizuri ukipendacho kisicho kuwa na chumvi.
Labda aiseeeee ila daah mi kusoma labda jf tuuKama anatamani Asome pia
Yeah it is but with your vast experiences and knowledge you can impact positively our lives, your juniors.
Wewe kama mm nawazaga ingekuaje kama hela nilizo napata kipindi kile ningefanya investmentSijakata tamaa ila kiukwel huwa na wish akil hii na harakat hiz nazofanya sasa at 35 ningeanza at 25. Ningekua mbali sana
Considering what I've been through coupled with my desire for the better tomorrow, yes sir I do believe I've.This I can do my good friend, but like any other form of learning, diligence and fortitude of a student are pivotal. Do you have these two qualities ?
Considering what I've been through coupled with my desire for the better tomorrow, yes sir I do believe I've.
Thank you sir! I appreciate that.Then with all this fresh impetus and a zeal to learn, go find yourself a mentor, a personality that dwarfs your understanding of the world, a person you'd look unto.
Mentorship will thrust you into new horizons. It did me, and I hope it'll do you same.
Miaka 40? Bado mdogo sana! Unaweza hata kuanza darasa la kwanza ukaendelea mpaka Chuo Kikuu. Muhimu tu usiwe na stress ya kubanwa kifedha.Asante mleta mada, binafsi navutiwa sana kusoma ila umri kidogo umeenda , karibu 40 sasa na sijuweza kuendelea zaidi ya darasa la saba.
Unadhani nitaweza kufanya kitu kama hicho?