'Huge' water resource exists under Africa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Huge' water resource exists under Africa

Discussion in 'International Forum' started by Nonda, Apr 22, 2012.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,999
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Baada ya "laana" ya mafuta, tunaongezewa na "laana" ya maji.
    Wacha majambazi waliite bara hili,bara letu.."dark continent".

    Scientists say the notoriously dry continent of Africa is sitting on a vast reservoir of groundwater.

    They argue that the total volume of water in aquifers underground is 100 times the amount found on the surface.

    Zaidi hapa BBC News - 'Huge' water resource exists under Africa
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    so what? watakuaj watasema mafuta dhahabu etc
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wewe nae huwa hueleweki, dhahabu na maji wapi na wapi?

    Vipi wabunge wwaliojiuzulu kupitia kwako? ulileta udaku, nilivyokuambia peleka hiyo mada kwenye udaku ukaleta ujinga, eti "confirmed". Hiyo confirmation yako iko wapi?
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7,918
    Likes Received: 3,771
    Trophy Points: 280
    Naona tutageuka kama middle east kwa kuwa bombed, siku hizi wazungu wanataka wageuze maji kama mafuta na kuanza kutuuzia. makampuni makubwa kama suez na veolia yananunua maji na kuuzia watu. just imagine maji lita moja ni bei kuliko coca lita moja, huko bolivia kampuni ilinunua maji hadi ya mvua yaani watu hawakuruhusiwa kuchota maji ya mvua! sasa watakuja kuyafuata haya ya africa.
     
Loading...