Gifted
JF-Expert Member
- Feb 24, 2017
- 494
- 878
Ndugu wana JF,
Kwa wale wanaohitaji kusajili laini za mitandao yote, voda, tigo,airtel TTCL na halotel wanione .Ni laini za chuo na za kawaida bei Maelewano huduma n ya uhakika na salama, unaletewa huduma hadi ulipo.
Location; Dar
Contact;0629952357
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa wale wanaohitaji kusajili laini za mitandao yote, voda, tigo,airtel TTCL na halotel wanione .Ni laini za chuo na za kawaida bei Maelewano huduma n ya uhakika na salama, unaletewa huduma hadi ulipo.
Location; Dar
Contact;0629952357
Sent using Jamii Forums mobile app