Huduma Mbovu ya VodaCom - Mpesa

Huduma Mbovu ya VodaCom - Mpesa

Nkuba25

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Posts
2,386
Reaction score
13,136
Wana Bodi

Nimelipia huduma ya usafiri kwa njia ya MPesa (wa ndege), lakini Vodacom wame freeze hiyo pesa na wananiambia "tutakujibu baada ya masaa 24". Hii sio mara ya kwanza kukutana na janga kama ili.

Naomba niwashauri. Mnapotaka kulipia huduma za usafiri, msitumie VodaCom kwani ni wahuni sana.
 
Sio mara ya kwanza ila bado tu umeng'ang'ana kulipia huko...pole
 
kuna siku nilipata shida, nilikua natoa million 3 kwenye m-pesa wakaniambia account yangu haina uwezo wa kufanya hiyo transaction , kuwaambi wakaniambia hadi baada ya masaa 72 ndio wata upgrade account iwe na huo uwezo. nilikoma siku hiyo mambo yangu yalilala bila kutegemea, m-pesa na voda sio kabisaaa
 
kuna siku nilipata shida, nilikua natoa million 3 kwenye m-pesa wakaniambia account yangu haina uwezo wa kufanya hiyo transaction , kuwaambi wakaniambia hadi baada ya masaa 72 ndio wata upgrade account iwe na huo uwezo. nilikoma siku hiyo mambo yangu yalilala bila kutegemea, m-pesa na voda sio kabisaaa
Hapa sioni km Vodacom wanamakosa.. ila wewe mwenyewe . Account zote za M Pesa Mwisho ni Million 1 kutoa.. kama Ulikuwa unajua Hilo huna sababu ya Kulalamika
 
Hapa sioni km Vodacom wanamakosa.. ila wewe mwenyewe . Account zote za M Pesa Mwisho ni Million 1 kutoa.. kama Ulikuwa unajua Hilo huna sababu ya Kulalamika

unawekaje limit ya mtu kutoa hela yake pasipo taarifa kipindi mna msajiri kwenye huduma?

m-pesa sio mwisho kutoa kwamba ni 1 mill, mie baada ya ku upgrade natoa hata 2 mill kwa mkupuo.. wahuni tu kama wahuni wengine wa kwenye taasisi za kifedha
 
unawekaje limit ya mtu kutoa hela yake pasipo taarifa kipindi mna msajiri kwenye huduma?

m-pesa sio mwisho kutoa kwamba ni 1 mill, mie baada ya ku upgrade natoa hata 2 mill kwa mkupuo.. wahuni tu kama wahuni wengine wa kwenye taasisi za kifedha
Ndo maana Nikasema Kama Ni Basic User Mwisho ni. Mil 1... Kuhusu swala La Why Unawekewaa Limit hilo ni security za Pesa Zako zaidi... Hata Benki kuna Limit Kwenye ATM. Hata Uweke Mil 200 huwez Zitoa Zote kwenye ATM

So Usijali shida Zako Ukasahau usalama wa Pesa Zako
 
Ndo maana Nikasema Kama Ni Basic User Mwisho ni. Mil 1... Kuhusu swala La Why Unawekewaa Limit hilo ni security za Pesa Zako zaidi... Hata Benki kuna Limit Kwenye ATM. Hata Uweke Mil 200 huwez Zitoa Zote kwenye ATM

So Usijali shida Zako Ukasahau usalama wa Pesa Zako

Wawe wanasema sio mambo ya kushtukizana, sio kila mtu anajua hicho kitu ( basic user ). mtu wanapo msajiri wawe wanampa hizo taarifa.
 
Hapa sioni km Vodacom wanamakosa.. ila wewe mwenyewe . Account zote za M Pesa Mwisho ni Million 1 kutoa.. kama Ulikuwa unajua Hilo huna sababu ya Kulalamika
Sio kweli.
Milioni 1 sio default amount.
 
MPesa ya VodaCom ni yakuigopa kama Ukoma pindi unapotaka kufanya malipo yako.

MPesa ni huduma ya kihuni sana.
 
Sio kweli.
Milioni 1 sio default amount.
Ni vyema ungesema Ni default ni sh Ngap... Na Kwanini Mtumia Wa Mpesa Haruhusiwi zaidi ya Milioni 1 mpka Afanyiwe Upgrading ya Account yake.. hapo utakuwa umesaidia
 
Hahaha watu wanaliwa vijisenti vyao na hawa m-pesa lakini hawakomi. Ngoja mliwe zaidi na wajanja.
 
Taarifa hizo zipo Tatizo watanzania Hatupendi kusoma. Terms and Conditions of Service za M pesa zimechapishwa kila mahali
Naona unawatetea sana Vodacom. Hebu watetee kuhusu hela ku hang wakati mtu amenunua tiketi ya ndege na safari ni ya emergency
 
kuna siku nilipata shida, nilikua natoa million 3 kwenye m-pesa wakaniambia account yangu haina uwezo wa kufanya hiyo transaction , kuwaambi wakaniambia hadi baada ya masaa 72 ndio wata upgrade account iwe na huo uwezo. nilikoma siku hiyo mambo yangu yalilala bila kutegemea, m-pesa na voda sio kabisaaa
Piga simu huduma kwa wateja upewe ufafanuzi sio kila Jambo kulaumu

Line kutoa pesa zime wekewa madaraja matatu (3 tiers)

Tier1
Hizi ni line zote by default mwsho kutoa ni 1 milion

Tier 2 hizi ni baada ya kupga sim na kuomba kuongezewa uwezo wa kufanya miamala kwa siku mwsho ni mil3 na una weza hifadhi mpka 5 mili kweny M pesa

Tier 3 Apa una fanya miamala mpaka ya mil50 per day na max single transfer n 10 mil per day
Ili uwe 3rd tier ni lazima uende kweny yale maduka yao na viambatanisho ndio uwe registered

[HASHTAG]#information[/HASHTAG] is the key
 
Naona unawatetea sana Vodacom. Hebu watetee kuhusu hela ku hang wakati mtu amenunua tiketi ya ndege na safari ni ya emergency
Siwatetei ila Kuna Baadhi ya Vitu Watanzania huwa tunakosea Sana kwa Sababu ya Uvivu wetu wa kufikiri. Kila Kitu ni kulaumu utadhani wewe Kwenye Familia yako au Ofisini kwako huwa Unatimia majukumu Kwa Asilimia 100%

Wapigie simu Maana Mie siyo Customer Care wa Vodacom ndo maana Waliweka Namba
 
Kweli M-PESA kutoka kwa line ya kawaida ni sh Mil 1.ni kwa sababu za usalama hebu fikiria mtu akichukua simu na pin ya Mpesa yako,na una milioni 20 hawezi kutoa kwa mkupuo.
 
Cjawaii kuona uhuni wa Vodacom kuhusu hili la M.PESA nimeitumia yapata muongo mmoja sasa kweye bishara zangu..sasa hivi wamekuja na huduma ya lipa kwa M.PESA hiyoo nayo ni mzuri mnooo...
 
Back
Top Bottom