Hubert Kairuki Memorial University Special Thread


N

nsumbo

Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
9
Likes
3
Points
5
N

nsumbo

Member
Joined Oct 14, 2017
9 3 5
Kwa wale tulio bahatika kuanza first year, tulio-graduate na tunaoendelea na masomo HKMU (certificate, diploma, undergraduate, postgraduate etc, )

Karibuni sana tufahamiane ,tueleweshane na kwa chochote kile juu ya chuo chetu pendwa,,, karibuni
 
N

nsumbo

Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
9
Likes
3
Points
5
N

nsumbo

Member
Joined Oct 14, 2017
9 3 5
Kwa wale tulio bahatika kuanza first year, tulio-graduate na tunaoendelea na masomo HKMU (certificate, diploma, undergraduate, postgraduate etc, )

Karibuni sana tufahamiane ,tueleweshane na kwa chochote kile juu ya chuo chetu pendwa,,, karibuni
d48c7fc3e30320e1961038666f8c0a38.jpg
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,238
Likes
20,202
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,238 20,202 280
Kwa wale tulio bahatika kuanza first year, tulio-graduate na tunaoendelea na masomo HKMU (certificate, diploma, undergraduate, postgraduate etc, )

Karibuni sana tufahamiane ,tueleweshane na kwa chochote kile juu ya chuo chetu pendwa,,, karibuni
Kozi gani wameruhusiwa maana nao walifungiwa
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,238
Likes
20,202
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,238 20,202 280
akijafungiwa sema kuna baadhi ya course hazikuruhusiwa kwa mwaka huu na sio kwa HKMU tu
exactly , sijasema kilifungiwa, hapana nasema kozi. At one time nilisafiri na Marehemu Prof Kairuki kwenda Paris on my masters training akaniahidi kuwa nikimaliza niende nikafundishe Microbiology na Immunology, tuliwasiliana sana akisisitiza niende nikimaliza, masikini akafa kabla sijamaliza kozi yangu, yakaishia hapo. Ni chuo kizuri tu!
 
N

nsumbo

Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
9
Likes
3
Points
5
N

nsumbo

Member
Joined Oct 14, 2017
9 3 5
exactly , sijasema kilifungiwa, hapana nasema kozi. At one time nilisafiri na Marehemu Prof Kairuki kwenda Paris on my masters training akaniahidi kuwa nikimaliza niende nikafundishe Microbiology na Immunology, tuliwasiliana sana akisisitiza niende nikimaliza, masikini akafa kabla sijamaliza kozi yangu, yakaishia hapo. Ni chuo kizuri tu!
pole sana mkuu ,pia hongera maana upo level ya juu sana kielimu pia asante kwa kutujuza kuhusu HKMU maana wengine n wageni kidogo,,,,,
 
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
921
Likes
563
Points
180
Age
48
musa mayya

musa mayya

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
921 563 180
exactly , sijasema kilifungiwa, hapana nasema kozi. At one time nilisafiri na Marehemu Prof Kairuki kwenda Paris on my masters training akaniahidi kuwa nikimaliza niende nikafundishe Microbiology na Immunology, tuliwasiliana sana akisisitiza niende nikimaliza, masikini akafa kabla sijamaliza kozi yangu, yakaishia hapo. Ni chuo kizuri tu!
ulitaka tujue hilo haya tumeishajua sasa
 
clemence mtei

clemence mtei

Senior Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
100
Likes
20
Points
35
Age
27
clemence mtei

clemence mtei

Senior Member
Joined Feb 11, 2014
100 20 35
Kwa wale tulio bahatika kuanza first year, tulio-graduate na tunaoendelea na masomo HKMU (certificate, diploma, undergraduate, postgraduate etc, )

Karibuni sana tufahamiane ,tueleweshane na kwa chochote kile juu ya chuo chetu pendwa,,, karibuni
Hchi chuo kipo wap nna mdogo wangu anataka kusoma duploma ya clinical au pharmacy
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,972
Likes
4,424
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,972 4,424 280
Hivi yule HR,yule mkali bado yupo?
 
T

tumaini obedi

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
337
Likes
171
Points
60
T

tumaini obedi

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
337 171 60
ada zao zikoje?
 

Forum statistics

Threads 1,236,587
Members 475,219
Posts 29,263,074