Huawei y300

Huawei y300

island

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Posts
1,065
Reaction score
837
Mwenye huawei y300 unlocked with good offer ni Pm
 
Mwenye huawei y300 unlocked with good offer ni Pm

mkuu,
nakushauri tu...
hiyo simu unayotafuta apo juu kwa asilimia zilizozagaa kwenye soko ni za tigo...((locked))
za tigo zina tatizo lakukata mawasiliano ovyo ovyo kila ukiongea na simu wakati mwingine..((ni ka njia kakupia hela kwa target la soko lao kwa vijana kwasababu ndo wenye kupendelea kuonge zaid ya madakika ambayo wanapaga ili ukatwe na usikatwe airtime)).
kwa vijana wamjini wakaamua ku unlock,,sasaaa ku unlock za tigo zinakuja na prob.2..slow internet access..3G yako hutoifaidi sana

ushauri;; KAMa wataka huawei ..nunua kwa mtu ambaye haja in unlock,,yani iwe ya kawaida,,siyo via tigo,,
 
Back
Top Bottom