Huawei ascend y 300 inaitajika

Huawei ascend y 300 inaitajika

zebanga watelanga

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Posts
862
Reaction score
398
Simu tajwa hapo juu inaitajika bajet laki 1 hiwe yatigo full box bila kusahau chaja na headphone isiwe na scratch yoyote iwe imetumika muda mchache tokea hinunuliwe km una PM tufanye biashara nipo Dar es salaam
 
Simu tajwa hapo juu inaitajika bajet laki 1 hiwe yatigo full box bila kusahau chaja na headphone isiwe na scratch yoyote iwe imetumika muda mchache tokea hinunuliwe km una PM tufanye biashara nipo Dar es salaam

We hun shida na cm kabisa, yaan mtu aend mliman atoe 165 den aje akuuzie 100 tena unaweka na condition iwe full box! Mtu anauziwa 150 na sio full box! We kama unataka cm na hujui bei we sema tu nahitaji cm na sio uweke bei zako za ajab hapa! Hujistukii kuna vision 39 tu waliona post yako! Jithd ukiandka kitu uwe kama great thinker!
 
We hun shida na cm kabisa, yaan mtu aend mliman atoe 165 den aje akuuzie 100 tena unaweka na condition iwe full box! Mtu anauziwa 150 na sio full box! We kama unataka cm na hujui bei we sema tu nahitaji cm na sio uweke bei zako za ajab hapa! Hujistukii kuna vision 39 tu waliona post yako! Jithd ukiandka kitu uwe kama great thinker!

Samsung galaxy s4 inauzwa laki 9 mpaka milioni na ushee kwenye maduka ya samsung lkn mkononi unapata kwa laki 6 kitu original na full box una shangaa y 300 kupata kwa laki moja? Kama ww huna kausha usimkatishe tamaa
 
Samsung galaxy s4 inauzwa laki 9 mpaka milioni na ushee kwenye maduka ya samsung lkn mkononi unapata kwa laki 6 kitu original na full box una shangaa y 300 kupata kwa laki moja? Kama ww huna kausha usimkatishe tamaa

Sio kama sina unajua m ndo nafany hyo business na lale agrey kkoo kama unapajua ndo npo sana nend pale utangaze shida ya y300 kwa laki uone kama utapata! Samsung n mamb mngne kabiaa ucfananishe na huawei kijana
 
acha ulevi wa viroba simu ya 195k kwa 100k tena full box..
labda uuziwe betri na earphone tu
 
Sio kama sina unajua m ndo nafany hyo business na lale agrey kkoo kama unapajua ndo npo sana nend pale utangaze shida ya y300 kwa laki uone kama utapata! Samsung n mamb mngne kabiaa ucfananishe na huawei kijana

HAAAAAAAAAAAAAAAAAAA HIHI JF nilipata mwezi 1 kwa laki tena mbili na nikipata ntaku pm mkuu na kam huna chakuchangia ka kimya izo yeboyebo saizi mpya tigo 170,000 kaulize yani kam unanunu 195,000 umepigwa tena agley kwamadalali hamna kitu pale haaaaaa haaaaa
 
acha ulevi wa viroba simu ya 195k kwa 100k tena full box..
labda uuziwe betri na earphone tu

haaaaaaaaha viloba izo kashifawewe hongera na kama umenunu 195,000 mamuzi yako watu agley wananua s3 au s4 clone kwa 450,000 hii ndio dar ukijilewa teyali watu wamepita alafu nilisha wahi kupata kwa laki tena simu mbili nanita pata hayo kwangu nikama maneno yakunivutia asante sana kwa ushahuriwako japo hauna mana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom