HR wa kibongo acheni huu upuuzi, mnakera sana

HR wa kibongo acheni huu upuuzi, mnakera sana

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
10,082
Reaction score
2,358
Mambo zenu wakuu?

Kuna tabia wanayo ma-HR wenye asili ya Tanzania naweza kusema ni uswahili uliochanganyikana na roho mbaya +upuuzi +uchawi wa kiwango cha juu kabisa kuwahi kutokea toka tupate huru.

Unakuta mtu kaapply kazi mahali na kwenye CV yake anuani yake inaonyesha kuwa yuko mwanza au arusha, sasa unakuta kampuni husika mtu aliyoomba kazi iko Dar then unakua shortlisted alafu wanakupigia simu kukupa taarifa leo jioni saa 12 jioni halafu wanakuambia eti kesho asubuhi saa 3 uje kwenye interview mikocheni ukiwaambia kuwa uko mkoani wanajiuma uma alafu wanakata simu.

Hii tabia ipo kwenye makampuni ambayo ma-HR ni wabongo na wanafanya hivyo makusudi ili waweze kuweka watu wao wanaowataka maana wanajua we wa mkoani hutaweza kwenda.

Acheni huo ujinga mara moja, Tanzania itajengwa na watanzania wote kwa hiyo huo ujinga mnaoufanya nyie unazidi kudidimiza maendeleo ya taifa.
 
Kati ya watu naowachukia hawa pia wapo bora hr awe wa kiume km wakike ndo shida tupu!
 
Pole sana mkuu katupie ka CV equity bank nasikia jamaa zangu wanasema wako fare sana, hawana upendeleo
 
Watu wana ukata + povu. Doooh shida tupu.

Maghetto magumu dadek. [emoji23][emoji23]
 
Duuuuu!!umetukomesha.Wanasema wenyewe umetupa za uso.Ila wakati mwingine HRs tunabeba lawama za maboss wetu,unakuta maboss wanatoa maelekezo kwamba zoezi lifanyike kwa namna hiyo sasa wewe HR utaweza kutunishiana misuli na boss wako?.
 
Mambo zenu wakuu?

Kuna tabia wanayo ma-HR wenye asili ya Tanzania naweza kusema ni uswahili uliochanganyikana na roho mbaya +upuuzi +uchawi wa kiwango cha juu kabisa kuwahi kutokea toka tupate huru.

Unakuta mtu kaapply kazi mahali na kwenye CV yake anuani yake inaonyesha kuwa yuko mwanza au arusha, sasa unakuta kampuni husika mtu aliyoomba kazi iko Dar then unakua shortlisted alafu wanakupigia simu kukupa taarifa leo jioni saa 12 jioni halafu wanakuambia eti kesho asubuhi saa 3 uje kwenye interview mikocheni ukiwaambia kuwa uko mkoani wanajiuma uma alafu wanakata simu.

Hii tabia ipo kwenye makampuni ambayo ma-HR ni wabongo na wanafanya hivyo makusudi ili waweze kuweka watu wao wanaowataka maana wanajua we wa mkoani hutaweza kwenda.

Acheni huo ujinga mara moja, Tanzania itajengwa na watanzania wote kwa hiyo huo ujinga mnaoufanya nyie unazidi kudidimiza maendeleo ya taifa.

WALISHA NIFANYIAGA MM HUO UJINGA NIKA FUNGA SAFARI BAHATI MPUNGA NILIKUA NAO NA NIKAFIKA NIKAFANYA INTERVIEW NA KAZI NIKAPATA
MHIMU KUWA NA AKIBA YA KUTOSHA YA FEDHA MUDA WOTE
 
Mambo zenu wakuu?

Kuna tabia wanayo ma-HR wenye asili ya Tanzania naweza kusema ni uswahili uliochanganyikana na roho mbaya +upuuzi +uchawi wa kiwango cha juu kabisa kuwahi kutokea toka tupate huru.

Unakuta mtu kaapply kazi mahali na kwenye CV yake anuani yake inaonyesha kuwa yuko mwanza au arusha, sasa unakuta kampuni husika mtu aliyoomba kazi iko Dar then unakua shortlisted alafu wanakupigia simu kukupa taarifa leo jioni saa 12 jioni halafu wanakuambia eti kesho asubuhi saa 3 uje kwenye interview mikocheni ukiwaambia kuwa uko mkoani wanajiuma uma alafu wanakata simu.

Hii tabia ipo kwenye makampuni ambayo ma-HR ni wabongo na wanafanya hivyo makusudi ili waweze kuweka watu wao wanaowataka maana wanajua we wa mkoani hutaweza kwenda.

Acheni huo ujinga mara moja, Tanzania itajengwa na watanzania wote kwa hiyo huo ujinga mnaoufanya nyie unazidi kudidimiza maendeleo ya taifa.
HR maana yake ni nini?
 
Unasema hivyo kuna shirika moja kubwa tu niliombaga kazi wakasema maswali tutakutumia online muda umefika hakuna maswali, nawapigia wanasema ooh isijekua kuna tatizo kwenye email yako ooh maelezoo meeengi nikaelewa qualifications ninazo lakini kuna mtu anataka awekwe maana CV imetulia aisee....
 
Hiyo ni sehemu ya interview wanatafuta watu wenye Excuses hao hawatakiwi.
 
haya mambo yalinikuta niliomba kazi kwenye mgodi fulani kampuni inayotoa service ya kisweden ,nimeyimiwa email kutoka regional office south africa kuwa kuna usahili nipange lini nitafanya na office yao ya bongo kufika huku wananipigia simu njoo kesho asubuhi na mimi nipo Songea muda huo nikaamua kusameehe tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom