Binti1
JF-Expert Member
- Jul 8, 2013
- 668
- 1,766
Hi
Naomba kuelekezwa jinsi ya kutumia app ya JF kwenye simu ya android HTC. Sina uhakika kama version niliyonayo ni latest ila tatizo kubwa Nashindwa ku comment/kuchangia mada.
Yaani baada ya kufungua thread na kusoma nikitafuta sehemu inayoelekeza ku comment siioni . Sielewi kama ni sijazoea hii simu/app ama kama kuna version mpya niambiwe nii download.
Asanteni
Naomba kuelekezwa jinsi ya kutumia app ya JF kwenye simu ya android HTC. Sina uhakika kama version niliyonayo ni latest ila tatizo kubwa Nashindwa ku comment/kuchangia mada.
Yaani baada ya kufungua thread na kusoma nikitafuta sehemu inayoelekeza ku comment siioni . Sielewi kama ni sijazoea hii simu/app ama kama kuna version mpya niambiwe nii download.
Asanteni