How to leave what's up group without notifying everyone in the group chat.

Kang

JF-Expert Member
Jun 24, 2008
5,302
2,000
Haiwezekani, labda umute group bado utakuwepo ila hautapata notifications.
 
Aug 29, 2017
53
125
Issue yangu ni nataka niwe member lakini sitaki kusoma msgs wala kuona msgs lakini niwepo member of the group

jf where we dare talk openly
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom