Uhuru24
JF-Expert Member
- May 2, 2015
- 4,518
- 5,148
Ni mabingwa wa kutengeneza simu za aina zote, iwe software /hardware zote tuna deal nazo.
Tunapatika Kariakooo mitaa ya Lindi na shauri Moyo stand ya Mwendo kasi GEREZANI.
Kwa huduma bora na bila longolongo zozote zile, nyote mnakaribishwa sana.
Mawasiliano yetu ni:
+255 715 37 8899
+255 739 37 8899.
KARIBUNI SANA
Sent using Jamii Forums mobile app
Tunapatika Kariakooo mitaa ya Lindi na shauri Moyo stand ya Mwendo kasi GEREZANI.
Kwa huduma bora na bila longolongo zozote zile, nyote mnakaribishwa sana.
Mawasiliano yetu ni:
+255 715 37 8899
+255 739 37 8899.
KARIBUNI SANA
Sent using Jamii Forums mobile app