COMPUTER MAINTENANCE AND REPAIRS
Karibuni wote tunafanya matengenezo ya kompyuta aina zote , laptop na desktop. Bei zetu ni nafuu sana. Tunatoa huduma zote za kikopyuta kwenye hardware na software. Pia applications na software zozote za kikompyuta(zinazotumika shuleni, makazini na vyuoni kwa kozi zote zinazotolewa nchini) zinapatikana.
Pia tuna toa huduma ya networking kwenye makampuni madogo na makubwa.
Karibuni wote kwa mawasiliano : E-mail: kichamo2007@yahoo.com. Cell Phone No: 0718161655
Wote mnakaribishwa.
Karibuni wote tunafanya matengenezo ya kompyuta aina zote , laptop na desktop. Bei zetu ni nafuu sana. Tunatoa huduma zote za kikopyuta kwenye hardware na software. Pia applications na software zozote za kikompyuta(zinazotumika shuleni, makazini na vyuoni kwa kozi zote zinazotolewa nchini) zinapatikana.
Pia tuna toa huduma ya networking kwenye makampuni madogo na makubwa.
Karibuni wote kwa mawasiliano : E-mail: kichamo2007@yahoo.com. Cell Phone No: 0718161655
Wote mnakaribishwa.