House maid needed

House maid needed

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Posts
10,573
Reaction score
16,360
Kama heading inavyojieleza nahitaji msichana wa kusaidia kazi za ndani.
-Salary 50K/month.
kwa aliye tayari njoo PM kwa maelezo zaidi.
 
ndoo alipe mtoto wa watu huu upuzi wa hali ya juu sana angekuwa mtoto wako ungejisikiaje ww hebu muwe na utu mahouse girl mnawatesa sana mpaka wanawafulia na chupi zenu tumieni utu
 
ndoo alipe mtoto wa watu huu upuzi wa hali ya juu sana angekuwa mtoto wako ungejisikiaje ww hebu muwe na utu mahouse girl mnawatesa sana mpaka wanawafulia na chupi zenu tumieni utu
saa zingine kama haupo interested na kitu ni bora ukakaa kimya mkuu, nimesema ambaye yupo interested ani PM sasa wewe povu linakutoka kwa nini?
 
saa zingine kama haupo interested na kitu ni bora ukakaa kimya mkuu, nimesema ambaye yupo interested ani PM sasa wewe povu linakutoka kwa nini?
l[emoji1] [emoji2] [emoji2] [emoji16] povu tena logic yangu iko pale pale nimekuona ww kidogo mstarabu huyo house girl ataishi vizuri any atafanyia kazi tz au kenya
 
Kwa hiyo hela nakushauri mtafute mdogo wako wa kike!!

Na jirani yangu hapa Arusha analipwa 250k na bado anataka kuacha kazi aongezewe salary

Wew unakuja kusema 50k? Kanunue gazeti ujipepee!
 
Kama heading inavyojieleza nahitaji msichana wa kusaidia kazi za ndani.
-Salary 50K/month.
kwa aliye tayari njoo PM kwa maelezo zaidi.
Samahani unapoandila 50k maana yake waijua?
 
Kwa hiyo hela nakushauri mtafute mdogo wako wa kike!!

Na jirani yangu hapa Arusha analipwa 250k na bado anataka kuacha kazi aongezewe salary

Wew unakuja kusema 50k? Kanunue gazeti ujipepee!
sawa jambazi nimekupata,
kuna jamaa yangu aliitwa kufanya kazi kwa salary ya 2.6M akakataa but for the same qualification mwenzake anafanya kazi kwa salary ya 1.4M so binadamu tunatofautiana ok!?
 
House maid analipwa 50K??? Mie wangu namlipa 30K she is happy and I know it[emoji6]
Acheni unafki hao wanaosema 50,000 ni ndogo waulizen wao house maid wanawalipa laki ngapi?
Ofcoz wengi wanalipwa btn 30 na 70?
Mnashangaa kama mmeshuka leo kutoka first world countries, wew unalipwa bei gan mpaka umlipe housegal 250,000?
 
Watu mnatokwa na povu kwani nyie ndo mahouse girls? Mwenye interest ami pm ameshasema sasa nyie povu loote la nin? [emoji23][emoji23]
 
Hiyo pesa inatosha sana tu,nivile ubongo wako kidonyooo,mahesabu hujuwi,usimsumbue Dada wa watu.Luna zaidi ya ujira huo mkuu,chain kama in uswazi,400x30,mchana1500x30,usiku niwali 2000x30,kumbuka no mdada anataka pad 9000x30,lakini pia dhamana ya matibabu,daah,mkuu,hujenda hata chekeche wewe,
 
Kila mwajiri analipa mwajiriwa wake baada ya makubaliano maalum,mwajiriwa hua anasema kiasi atakacho ila mwisho wanafikia makubaliano.
 
Back
Top Bottom