Hotuba ya jk:9/12/2013.

Chibolo

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,365
2,000
Hotuba nzima amemsifia hayati nelson mandela kwa uongozi wake shupavu,hajaongelea chochote kuhusiana na mafanikio na changamoto tangu tumepata uhuru.
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
3,058
2,000
Viongozi wanafiki wanatia Kinyaa kusifia tu viongoziwazalendo huku wao wakiendana kama mapaka shume
 

Cruel mpole

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
282
0
Ha,ha,ha,ha,haaaaaa.Hakuna kitu hapo.Na ndo maana watu hawakuwa na moyo wakuudhuria hapo,mimi mwenyewe nimeona hamna jipya,nikaamsha fasterfaster kuelekea viwanja kuendelea na mambo yangu.Bytheway utasikia kwamba maandalizi yameghalimu bil.3.F.U.C.K.I.N.G BUDGET FOR NOTHING NEW.
 

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
12,363
2,000
Ha,ha,ha,ha,haaaaaa.Hakuna kitu hapo.Na ndo maana watu hawakuwa na moyo wakuudhuria hapo,mimi mwenyewe nimeona hamna jipya,nikaamsha fasterfaster kuelekea viwanja kuendelea na mambo yangu.Bytheway utasikia kwamba maandalizi yameghalimu bil.3.F.U.C.K.I.N.G BUDGET FOR NOTHING NEW.

Right, sherehe kama hizi zimebaki watu kumalizia miradi yao!
 

ichenjezya

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
1,007
2,000
Je,amesamehe wafungwa wangapi this time rais wetu,maana ndio vya kujiuliza pia!
 

cyruss

Senior Member
Jan 13, 2012
197
0
Hotuba nzima amemsifia hayati nelson mandela kwa uongozi wake shupavu,hajaongelea chochote kuhusiana na mafanikio na changamoto tangu tumepata uhuru.

Nilishangaa mwanzo mwisho hii ni uhuru day au Mandela day, hatukatai ndio ukubwa na umuhimu wa Mandela duniani lakini sio kipaumbele kwa siku ya leo, ingetolewa dakika chache kama 1 au 2 za kumbuka Mandela tena za kimya tuu kama premier league walivyofanya mechi za week end zote.
 

Sanoyet

JF-Expert Member
Apr 3, 2013
1,324
1,225
....mtakatifuuuu mandelaaaaa,utuoombeeeeeeeee!....
....mtakatifuuu nyerereeeee,utuombeeeeeee!
....watakatifu kenyata,nkrumah,gaddafi,lumumba,machel,mmtuombeeeee!
.....Watakatifu woooteeee wa Muungu,mtuombeeeee!
 

Leomimi

JF-Expert Member
May 20, 2013
2,547
1,750
Kimewauma sana mlitaka amzungumzie slaa na mtei ndio mngejua rais kaongea? Haya kakojoeni mkalale jpili leo
 

MissM4C

JF-Expert Member
Aug 31, 2012
1,341
2,000
Hotuba nzima amemsifia hayati nelson mandela kwa uongozi wake shupavu,hajaongelea chochote kuhusiana na mafanikio na changamoto tangu tumepata uhuru.

inaitwa funika kombe mwanaharamu apite
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom