Hospitali ya wilaya ya Korogwe haina umeme!

Hospitali ya wilaya ya Korogwe haina umeme!

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,638
Hospitali kuu ya wilaya ya Korogwe ( Makuyuni) mkoani Tanga haina Huduma ya umeme.

Daktari mkuu wa wilaya amesema kukosekana kwa umeme kunawafanya washindwe kutoa huduma muhimu za maabara na upasuaji.

Source ITV habari za saa

Maendeleo hayana vyama
 
Mi naijua hospitali ya wilaya ni Magunga,ila siyo KUU,hiyo hospitali ya wilaya KUU ni aina mpya ya hadhi za hospitali au?
 
Hospitali kuu ya wilaya ya Korogwe ( Makuyuni) mkoani Tanga haina Huduma ya umeme...
Korogwe waweke umeme, wachawi wataroga vipi usiku? Pale hata iweje hawawezi weka umeme wale, mnafikiri kwanini Mshana Jr anafanya upuuzi wake wote mikoa yote ya Tanzania na nje ya Tanzania usiku anarudi kulala gizani Korogwe?
 
Makuyuni ile dispensary siku hizi imekua hospitali ya wilaya, na Magunga imekua nini?
 
Ngoja washukiwe na waziri yule mwana mama machachari

Ova
 
Back
Top Bottom