Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,918
- 38,244
Asubuhi saa tatu nimewasili TMJ kumuona Daktari, Nikapewa form niende maabara, nafika nakuta foleni. Baada ya nusu saa naingia maabara napewa vikopo viwili, kimoja naambiwa niwekee haja ndogo na kingine choo.
Nafika chooni nakuta foleni wadada kwa kaka khe! gafla choo cha wanaume anatoka mwanamama ana makopo yake nauliza wahusika ati mlango wa choo cha kike umearibika fundi alieitwa anadai hospital kagoma kuja.
Jamani uongozi wa TMJ hii ni kuuana kabisa msijali hela jalini afya zetu.
Nafika chooni nakuta foleni wadada kwa kaka khe! gafla choo cha wanaume anatoka mwanamama ana makopo yake nauliza wahusika ati mlango wa choo cha kike umearibika fundi alieitwa anadai hospital kagoma kuja.
Jamani uongozi wa TMJ hii ni kuuana kabisa msijali hela jalini afya zetu.